| Model: | X-A7 |
| Màu sắc: | Xanh |
| Nhà sản xuất: | Fujifilm |
| Xuất xứ sản phẩm: | Indonesia |
| Năm ra mắt : | 2019 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy ảnh: | không gương lật Mirrorless |
| Độ phân giải máy ảnh: | 24.2 megapixels |
| Cảm biến hình ảnh: | APS-C CMOS |
| Nhận diện khuôn mặt : | Có |
| Thẻ nhớ tương thích: | SD; SDHC; SDXC |
| Loại màn hình máy ảnh : | Cảm ứng LCD |
| Kích thước màn hình máy ảnh: | 3.5 inch |
| Tính năng khác màn hình máy ảnh: | Cảm ứng xoay lật |
| Định dạng file ảnh : | JPEG/ RAW/ RAW+ JPEG |
| Độ nhạy sáng ISO : | ISO200-12800, mở rộng ISO100-51200 |
| Tốc độ màn trập: | 1/4000 |
| Chế độ đèn Flash : | Manual pop-up flash (Super Intelligent Flash) |
| Kiểu ống kính: | Ống kính Zoom |
| Độ dài tiêu cự : | 15 - 45 mm |
| Chế độ quay phim : | Manual pop-up flash (Super Intelligent Flash) |
| Độ phân giải quay : | 4K/FHD Pixels |
| Cổng USB : | Type-C |
| Cổng HDMI: | HDMI Micro |
| Cổng WiFi: | IEEE802.11b/g/n |
| Cổng NFC: | Không |
| Loại Pin : | NP-W126S |
| Kích thước sản phẩm: | 119 x 67.7 x 41.1 mm |
Đặc điểm nổi bật
- Cảm biến APS-C CMOS chụp tốt ở nhiều điều kiện sáng
- 117 điểm lấy nét, luôn đảm bảo chất lượng hình ảnh
- Dải ISO 200- 12.800 dễ điều chỉnh theo điều kiện sáng
- Màn hình LCD cảm ứng 3.5'' thao tác chạm vuốt đơn giản
- Video 4K 30Frame, tái hiện hình ảnh rõ ràng, sống động
- Tích hợp Wifi và Bluetooth, chia sẻ hình ảnh dễ dàng
- Màu xanh mint đem đến cảm giác tươi mát, trẻ trung
Máy ảnh Fujifilm X-A7/XC1545 Xanh bạc hà
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Máy Ảnh - Quay Phim với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | X-A7 |
| Màu sắc: | Xanh |
| Nhà sản xuất: | Fujifilm |
| Xuất xứ sản phẩm: | Indonesia |
| Năm ra mắt : | 2019 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy ảnh: | không gương lật Mirrorless |
| Độ phân giải máy ảnh: | 24.2 megapixels |
| Cảm biến hình ảnh: | APS-C CMOS |
Thông số kỹ thuật Máy ảnh Fujifilm X-A7/XC1545 Xanh bạc hà
Thiết kế hiện đại, màu bạc hà ngọt ngào
Máy ảnh Fujifilm X-A7/XC1545 Xanh bạc hà là một chiếc máy ảnh trong dòng X-A và có giá rẻ dành cho người dùng phổ thông của Fujifilm. Mặc dù nằm ở phân khúc phổ thông nhưng máy ảnh vẫn sở hữu thiết kế hiện đại, màu xanh bạc hà trẻ trung, ngọt ngào, tích hợp nhiều tính năng tiên tiến phù hợp với mọi nhu cầu người dùng, đặc biệt là các vlogger. Đặc biệt, kích thước máy ảnh không quá lớn, dễ dàng bỏ gọn vào trong chiếc balo và mang theo trong những chuyến du lịch.

Nhiếp ảnh thông minh, nâng tầm nghệ thuật
Máy ảnh Fujifilm X-A7/XC1545 Xanh bạc hà sở hữu cảm biến APS-C CMOS 24,2MP có khả năng quay video UHD 4K, ghi ở mức tối đa 29.97p và quay Full HD lên tới 59.94p, đồng thời chụp nhanh liên tục với tốc độ 6 fps, cho phép bạn ghi lại ảnh tĩnh và video độ phân giải cao. Dải ISO trên cảm biến này đạt từ 200-12800, có thể mở rộng lên ISO 100-51200, giúp chiếc máy này chụp tốt trong hiều điều kiện ánh sáng khác nhau, từ thiếu sáng đến dư sáng.

Màn hình cảm ứng


Chụp chân dung xuất sắc
Sáng tạo trong bóng tối


Ống kính Fujifilm XC 15-45mm f/3.5-5.6 OIS PZ
Khả năng kết nối

Fujifilm Ra Mắt Loạt Máy Ảnh Fujifilm X-A7 Giá Cả Phải Chăng
Đánh giá và nhận xét
Hỏi đáp bình luận
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



