| Model: | ES-FK852SV-G |
| Màu sắc: | Xám |
| Nhà sản xuất: | Sharp |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2022 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy giặt: | Cửa ngang |
| Khối lượng giặt: | 8.5 Kg |
| Chế độ giặt: | 10 chế độ |
| Động cơ dẫn động: | BLDC Inverter |
| Công nghệ Inverter: | Có, J-Tech Inverter |
| Tốc độ quay vắt: | 1200 vòng/phút |
| Chế độ giặt nhanh: | Có |
| Lượng nước tiêu thụ: | ~ 66 L |
| Công suất: | 500 W |
| Vệ sinh lồng giặt: | Có |
| Tự khởi động lại sau khi có điện: | Có |
| Khóa an toàn: | Có |
| Cài đặt hẹn giờ: | Có (từ 3 - 24h) |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 58 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 598 x 850 x 560 mm |
Xem
9 hình
Đặc điểm nổi bật
- Máy giặt cửa trước Sharp diện mạo thẩm mỹ, nâng tầm không gian
- Khối lượng giặt 8.5 kg, thích hợp sử dụng cho gia đình từ 3-5 người
- Công nghệ J-Tech Inverter tiết kiệm điện, vận hành êm ái và bền bỉ
- Tích hợp lên đến 10 chương trình, phục vụ đa dạng nhu cầu giặt giũ
- Công nghệ Giặt hơi nước bảo vệ quần áo và sức khỏe cả gia đình
- Tích hợp chế độ Giặt Thơm giúp quần áo cả nhà luôn ngát hương
- Bảng điều khiển cảm ứng kính tráng gương sang trọng, nhanh nhạy
- Tính năng Khóa Trẻ Em để bạn an tâm sử dụng khi nhà có trẻ nhỏ
Máy giặt Sharp Inverter 8.5 kg ES-FK852SV-G
5.0
Có 3 Đánh giá Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Máy Giặt với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | ES-FK852SV-G |
| Màu sắc: | Xám |
| Nhà sản xuất: | Sharp |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2022 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy giặt: | Cửa ngang |
| Khối lượng giặt: | 8.5 Kg |
| Chế độ giặt: | 10 chế độ |
✕
Thông số kỹ thuật Máy giặt Sharp Inverter 8.5 kg ES-FK852SV-G
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về Máy giặt Sharp Inverter 8.5 kg ES-FK852SV-G
Ai sử dụng máy giặt sharp này rui, cho e xin it nhận xét đi. E đắn đo giữa cái này và toshiba cũng 8.5 kg cùng tầm giá mà k pit chọn cái nao. Hixxx
5
Thích 1
Mình đang sử dụng được 2 tuần rồi, máy dùng ok đó bạn, tiết kiệm nước với xà bông máy chạy êm
5
Thích 5
Ai sử dụng máy này rồi cho e xin ý kiến với ah... thanks!^^
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Máy giặt Sharp Inverter 8.5 kg ES-FK852SV-G
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng




