| Model: | GP60 |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Gluck |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Máy hút sữa điện đôi |
| Công suất: | 5W |
| Dung tích bình sữa: | Nhựa PP không BPA, Phễu silicone y tế |
| Chế độ hút: | 3 chế độ |
| Tiện ích: | Mô tơ tích hợp sạc dự phòng 2000mAh, Màn hình thể hiện lực hút, dung lượng pin 2 mô tơ độc lập,12 cấp độ hút |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.8 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 327 x 108 x 311 mm |
Đặc điểm nổi bật
- Phễu silicone siêu mềm, phù hợp với nhiều kích thước
- Mô tơ tích hợp sạc dự phòng có dung lượng 2000 mAh
- Màn hình thể hiện lực hút, dung lượng pin tiện theo dõi
- 2 mô tơ độc lập, đa dạng cấp độ hút cho bạn tùy chọn theo nhu cầu
- Nhựa PP không BPA an toàn khi sử dụng
Máy hút sữa điện đôi Gluck Baby GP60
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Mẹ Và Bé với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | GP60 |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Gluck |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Máy hút sữa điện đôi |
| Công suất: | 5W |
| Dung tích bình sữa: | Nhựa PP không BPA, Phễu silicone y tế |
Thông số kỹ thuật Máy hút sữa điện đôi Gluck Baby GP60
Thiết kế phễu và van thông minh hạn chế trào ngược khi hút
Máy hút sữa điện đôi Gluck Baby GP60 có thiết kế nhỏ gọn với phễu và van thông minh hạn chế tình trạng sữa trào ngược khi hút để mẹ có thể nhanh chóng chuẩn bị sữa cho bé. Bộ sản phẩm gồm: 2 nắp phễu; 2 miệng phễu; 2 cổ phễu; 4 ống hơi; 1 dây nguồn; 1 thân máy; 2 bình cổ rộng 180ml; 2 phễu silicon; 2 túi chân không; 2 nắp chụp; 2 ống hơi uống dẻo; 2 van chống hút ngược; 2 núp ty và nắp bình.

2 động cơ hoạt động độc lập để tùy chỉnh riêng biệt cho từng bên


Công nghệ hút 3 giai đoạn, hạn chế tắc nghẽn và tổn thương bầu ngực
Điều khiển cảm ứng kết hợp màn hình hiển thị tiện quan sát


Chất liệu bình sữa bằng nhựa PP không chứa BBA an toàn khi dùng
Mách các mẹ cách làm bánh su kem thiên nga ngon lành, đáng yêu cho bé
Bánh su kem với các hình thù dài và tròn đã quá quen thuộc, sao các mẹ không thử đổi phong cách tạo hình cho chúng thành những chú thiên nga xinh đẹp? Chắc chắn với diện mạo đẹp mắt, lớp vỏ giòn, nhân beo béo, ngon mát, không chỉ bọn trẻ nhà bạn mà cả anh chồng cũng mê mẩn.
Tham khảo thêm: Mách các mẹ cách làm bánh su kem thiên nga ngon lành, đáng yêu cho bé
Đánh giá và nhận xét
Hỏi đáp bình luận
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



