| Model: | JSM-135 |
| Màu sắc: | Trắng kem |
| Nhà sản xuất: | Joyoung |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy xay sinh tố: | Máy làm sữa hạt |
| Công suất : | 400W |
| Dung tích cối: | 1.2 Lít |
| Chất liệu cối: | Thủy tinh Borosilicate |
| Số lượng cối: | 1 cối |
| Chức năng: | 11 chương trình chức năng |
| Chất liệu lưỡi xay: | Thép không gỉ |
| Xay nhồi: | Không |
| Khóa an toàn: | Có |
| Đế chống trượt: | Có |
| Tính năng khác: | Tự động giữ ấm 80 độ C trong 2 tiếng, Tự ngắt khi quá tải |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 2.5 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 197 x 151 x 292 mm |
Xem
6 hình
Đặc điểm nổi bật
- Lưỡi xay 8 cánh 3 chiều của máy làm sữa hạt giúp xay mịn các loại nguyên liệu từ mọi góc độ
- 9 chức năng giúp bạn nấu được nhiều món khác nhau: sữa hạt, cháo, soup và các loại đồ uống,...
- Dung tích 1.2 lít chứa được nhiều hơn cùng với thiết kế nhỏ gọn, tinh tế tô điểm không gian bếp
- Hẹn giờ thông minh từ 3 đến 12 giờ cho bạn chủ động thời gian sử dụng
- Tự động giữ ấm 80 độ C để bạn luôn có thể thưởng thức món ngon nóng hổi bất cứ lúc nào
Máy làm sữa hạt Joyoung JSM-135
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Máy Xay Sinh Tố với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | JSM-135 |
| Màu sắc: | Trắng kem |
| Nhà sản xuất: | Joyoung |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy xay sinh tố: | Máy làm sữa hạt |
| Công suất : | 400W |
| Dung tích cối: | 1.2 Lít |
Thông số kỹ thuật Máy làm sữa hạt Joyoung JSM-135
Thiết kế nhỏ gọn tiết kiệm không gian, giữ nhiệt ổn định ở mức 80 độ C cho món ngon luôn nóng hổi
Máy làm sữa hạt Joyoung JSM-135 có thiết kế gọn giúp tiết kiệm không gian đặt để cùng màu sắc trang nhã hài hòa với mọi không gian bếp. Bên cạnh đó, máy sẽ tự động giữ nhiệt ổn định ở mức 80 độ C giúp loại bỏ phần lớn vi khuẩn trong nước, đảm bảo thức uống luôn thơm ngon và bổ dưỡng. Nắp khóa kín bằng silicone kép chống tràn ra ngoài cùng tay cầm bo tròn, cách nhiệt giúp cầm nắm dễ dàng.

Lưỡi dao sắc bén bằng thép không gỉ xay nhuyễn 3 chiều


Động cơ AC mạnh mẽ hoạt động bền bỉ
Cối xay thủy tinh với dung tích 1.2 lít đáp ứng đa dạng nhu cầu của gia đình bạn


Đa dạng chức năng cài đặt sẵn tùy chỉnh theo nhu cầu
Hẹn giờ cho bạn chủ động thời gian sử dụng
Máy làm sữa hạt Joyoung JSM-135 với tính năng hẹn giờ từ 3 - 12 tiếng cho bạn chủ động thời gian sử dụng, đặc biệt để chuẩn bị bữa sáng nhanh gọn, có thêm thời gian tận hưởng giấc ngủ ngon.

Máy làm sữa hạt là gì? Có đáng để "đầu tư" hay không?
Máy làm sữa hạt là thiết bị gia dụng nhà bếp cần thiết với mọi gia đình hiện nay. Sản phẩm này được rất nhiều chị em nội trợ sử dụng để chế biến các loại sữa hạt thơm ngon, giàu dinh dưỡng. Vậy máy làm sữa hạt là gì? Có nên mua máy làm sữa hạt hay không? Theo dõi ngay bài viết dưới đây để tìm ra được lời giải đáp nhé!
Tham khảo thêm: Máy làm sữa hạt là gì? Có đáng để "đầu tư" hay không?
Đánh giá và nhận xét
Tính năng nổi bật:làm sữa hạt
Đúng với mô tả:đúng
Đóng hàng cẩn thận giao hàng lâu, máy xay êm sữa hạt mịn nhưng nhược điểm lớn nhất là cối ko tháo tách rời mang đi rửa đc. Mặc dù có tính năng tự làm sạch nhưng m vẫn muốn rửa thêm thấy bê cả máy rửa hơi nặng
Hỏi đáp bình luận
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



