| Model: | PPM6331 |
| Màu sắc: | Xanh đậm |
| Nhà sản xuất: | Philips |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Chất liệu: | Vải kháng khuẩn, da cao cấp |
| Chế độ: | Chế độ massage nhiệt, chế độ massage lòng bàn chân/bắp chân, 2 cấp độ nhanh chậm |
| Con lăn: | Có |
| Công suất: | 24W |
| Tiện ích khác: | Nguồn Adapter |
| Điện áp: | 12V |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 1.84 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 395 x 255 x 196 mm |
Xem
11 hình
Đặc điểm nổi bật
- Lớp ngoài bằng da mềm, tinh tế và vệ sinh dễ dàng, bên trong làm bằng vải chống mài mòn
- Thiết kế tinh tế, linh hoạt phù hợp với các bộ phận bàn chân, bắp chân, vùng đùi
- Trang bị bảng điều khiển có dây độc lập, dễ dàng tùy chỉnh ở mọi tư thế khi đang massage
- 2 vùng massage độc lập cùng các điểm tiếp xúc với 2 cấp độ và chế độ massage tùy chọn
- Áp dụng phương pháp chườm ấm bằng bóng đèn neon, nhiệt lượng tỏa ra đều và ổn định 50⁰C
Máy massage chân Philips PPM6331
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Máy Massage, Ghế Massage với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | PPM6331 |
| Màu sắc: | Xanh đậm |
| Nhà sản xuất: | Philips |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Chất liệu: | Vải kháng khuẩn, da cao cấp |
| Chế độ: | Chế độ massage nhiệt, chế độ massage lòng bàn chân/bắp chân, 2 cấp độ nhanh chậm |
| Con lăn: | Có |
✕
Thông số kỹ thuật Máy massage chân Philips PPM6331
Thiết kế thông minh, linh hoạt sử dụng theo nhu cầu để chăm sóc đôi chân bạn toàn diện
.jpg)
Đầu massage nổi 3D với 8 điểm tiếp xúc


Chườm ấm lên đến 50 độ C hỗ trợ tuần hoàn lưu thông máu
2 cấp độ và 2 chế độ massage tùy chọn theo nhu cầu


Bảng điều khiển có dây riêng biệt, thuận tiện cất giữ
trang bị bảng điều khiển có dây độc lập, dễ
dàng tùy chỉnh ở mọi tư thế khi đang tận
hưởng massage thư giãn mà không làm
gián đoạn. Bên cạnh đó, bảng điều khiển độc lập còn giúp bạn dễ dàng cất giữ, tiện lợi với thiết kế khu vực giá treo.
10 lợi ích tuyệt vời của massage đối với cơ thể
Sự ra đời của massage body đã giải quyết được toàn bộ nỗi lo về stress, mệt mỏi cho con người. Không chỉ như một liệu pháp tinh thần giúp con người thư giãn, thoải mái, massage còn có rất nhiều công dụng tuyệt vời cho cơ thể mà không phải ai cũng biết. Cùng tìm hiểu nhé!
Tham khảo thêm: 10 lợi ích tuyệt vời của massage đối với cơ thể
Xem thêm các tính năng
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về Máy massage chân Philips PPM6331
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Máy massage chân Philips PPM6331
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



