| Model: | DWJ-103 |
| Màu sắc: | Xám |
| Nhà sản xuất: | Junger |
| Xuất xứ sản phẩm: | Thái Lan |
| Năm ra mắt : | 2022 |
| Thời gian bảo hành: | 48 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Sức chứa: | 12 - 13 bộ |
| Lượng nước tiêu thụ: | 10 lít/lần rửa |
| Độ ồn: | 49 dB |
| Công suất: | 1480 - 1760W |
| Chương trình rửa: | 11 chương trình (8 CT rửa đa năng, 3 CT rửa chuyên nghiệp) |
| Màn hình hiển thị: | Cảm ứng |
| Chất liệu bên ngoài: | Thép sơn phủ màu bền bỉ chắc chắn |
| Kết nối Wifi: | Không |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 29.5 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 550 x 500 x 605 mm |
Xem
8 hình
Đặc điểm nổi bật
- Dung tích rửa lớn từ 12 - 13 bộ châu Âu, tiêu thụ chỉ 10 lít nước/1 lần rửa
- Gồm 8 chương trình rửa đa năng và 3 chương trình rửa chuyên nghiệp
- Bảng điều khiển cảm ứng nhanh nhạy, dễ dàng thao tác chọn chức năng
- Thân vỏ làm bằng chất liệu thép sơn phủ màu chắc chắn và bền bỉ
- Chức năng khử mùi chén bát bằng gió tươi đối lưu Fresh Air
- Chức năng khử trùng/diệt khuẩn bằng tia UV - Junger UV Virus Killer Tech
- Máy đạt chứng nhận tiết kiệm năng lượng A+ theo tiêu chuẩn EU
- Máy rửa bát Junger thiết kế gọn gàng, tiết kiệm diện tích khi lắp đặt
Máy rửa chén Junger DWJ-103
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Máy Rửa Chén với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | DWJ-103 |
| Màu sắc: | Xám |
| Nhà sản xuất: | Junger |
| Xuất xứ sản phẩm: | Thái Lan |
| Năm ra mắt : | 2022 |
| Thời gian bảo hành: | 48 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Sức chứa: | 12 - 13 bộ |
| Lượng nước tiêu thụ: | 10 lít/lần rửa |
| Độ ồn: | 49 dB |
Thông số kỹ thuật Máy rửa chén Junger DWJ-103
Diện mạo thẩm mỹ, đạt tiêu chuẩn tiết kiệm năng lượng A+ (châu Âu)
Máy rửa chén Junger DWJ-103 sở hữu sắc Xám thời thượng, các đường nét đơn giản, hài hòa, là sự kết hợp hoàn hảo cho mọi không gian nhà bếp. Máy trang bị bảng điều khiển với các nội dung chức năng hiển thị rõ ràng, sắc nét và dễ hiểu, giúp mọi thành viên trong nhà điều có thể dễ dàng làm quen và thao tác cài đặt chính xác mỗi khi sử dụng.
Máy rửa chén Junger DWJ-103 cũng rất tiết kiệm điện và nước. Chúng chỉ tiêu hao trung bình khoảng 10 lít/ lần rửa, vô cùng tiết kiệm so với phương pháp rửa chén bằng tay truyền thống nhưng vẫn đảm bảo hiệu suất rửa chén cao, chén bát được rửa sạch bong sáng bóng. Và đặc biệt là chúng đã vượt qua các bài kiểm định nghiêm ngặt và đạt được chứng nhận tiết kiệm năng lượng mức A+ (tiết kiệm cao) theo tiêu chuẩn của châu Âu.

Tích hợp 8 chương trình rửa đa năng đáp ứng đầy đủ nhu cầu
Máy rửa chén Junger DWJ-103 tích hợp lên đến 8 chương trình rửa từ cơ bản đến chuyên sâu bao gồm: rửa chuyên sâu (Intensive), rửa khử khuẩn (Sun Blast Hygiene) ,rửa tiết kiệm (ECO), rửa đồ thủy tinh (Glass), rửa nhanh (Rapid), rửa tráng, rửa tự động (Auto) và tự làm sạch (Self-Cleaning). Mỗi chương trình điều được thiết lập sẵn các thông số phù hợp với độ bẩn của bát đĩa bao gồm lượng nước, lượng chất tẩy rửa, công suất, thời gian,... Ngoài ra, với các đèn hiển thị chương trình, Junger DWJ-103 cho phép người dùng thao tác dễ dàng và lựa chọn chế độ rửa phù hợp.

Công nghệ Super AI Cleaning, tự động tối ưu chu trình rửa


Sức chứa lên tới 12 - 13 bộ bát đĩa Châu Âu
Chức năng sấy khô chuyên sâu


Khử mùi bằng gió tươi đối lưu Fresh Air
Khử trùng bằng tia UV - Junger UV Virus Killer Tech


Vật liệu chắc chắn, bền bỉ
Cách để sử dụng máy rửa chén hiệu quả và lâu bền
Đối với những gia đình bận rộn thì máy rửa chén như một vị cứu tinh tuyệt vời nhất. Nhưng cần phải biết cách sử dụng để tăng hiệu quả rửa sạch chén bát của máy và cũng để bảo vệ sức khoẻ ăn uống cho cả gia đình.
Tham khảo thêm: TÌM HIỂU CÁCH SỬ DỤNG MÁY RỬA CHÉN ĐÚNG CHUẨN
Đánh giá và nhận xét


Nguyễn Kim giao hàng nhanh nhưng tui mua bị mắc nên hơi buồn
Nên bỏ đủ xà bông rửa chén, muối và nước bóng để đạt hiệu quả tốt nhất, đặc biệt ko có nước bóng thì sấy không khô nha.
Nhìn chung là rất hài lòng
Hỏi đáp bình luận
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



