| Model: | HP8108/00 |
| Màu sắc: | Trắng - Hồng |
| Nhà sản xuất: | Philips |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2016 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Sấy tóc |
| Công suất : | 1000W |
| Chế độ sấy: | 2 chế độ |
| Chế độ sấy mát: | Có |
| Tự ngắt khi quá tải: | Không |
| Tạo ion âm: | Không |
| Điều chỉnh nhiệt độ: | Không |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.380 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 114 x 220 x 77 mm |
Đặc điểm nổi bật
- Máy thiết kế nhỏ gọn, có thể gấp gọn dễ dàng mang theo
- Công suất 1000W sấy tóc nhanh khô, tiết kiệm thời gian
- 2 tốc độ sấy tiện dụng, kèm theo đầu sấy tạo kiểu tóc
- Chế độ sấy mát sấy tóc nhẹ nhàng giảm hư hại tóc
- Dây dài 1,5 mét cho phép sử dụng linh hoạt tối đa
Máy sấy tóc Philips HP8108/00
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Máy Sấy Tóc - Tạo Kiểu Tóc với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | HP8108/00 |
| Màu sắc: | Trắng - Hồng |
| Nhà sản xuất: | Philips |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2016 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Sấy tóc |
| Công suất : | 1000W |
| Chế độ sấy: | 2 chế độ |
✕
Thông số kỹ thuật Máy sấy tóc Philips HP8108/00

Máy sấy tóc Philips sấy tóc nhẹ nhàng
Kiểu dáng nhỏ gọn, dễ sử dụng

Những sai lầm khi dùng máy sấy tóc khiến tóc bị thiệt hại nặng
Máy sấy tóc là biện pháp giúp mái tóc khô nhanh chóng. Tiện lợi là thế nhưng bạn đã biết cách sử dụng thế nào để sấy tóc hiệu quả và không gây ảnh hưởng xấu đến mái tóc chưa?
Sau đây Nguyễn Kim sẽ chia sẻ kinh nghiệm giúp bạn sử dụng máy sấy tóc đúng cách
Tham khảo thêm: NHỮNG SAI LẦM KHI DÙNG MÁY SẤY KHIẾN TÓC CỦA BẠN THIỆT HẠI NẶNG
Xem thêm các tính năng
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về Máy sấy tóc Philips HP8108/00
Các chuyên gia khí tượng cảnh báo, ngày 30-4 mới là đỉnh nhiệt của đợt nóng này: Hà Nội có thể đạt 39-40 độ C, Tây Nguyên và Nam bộ có thể đạt 39 độ C.
Chắc chắn, phần gắn đầu gió nhựa trong hơi lỏng lẻo. Khi sử dụng chế độ gió cao và nóng nhất tầm 5p thì sẽ tự động ngắt.
Máy nhỏ gọn, xinh xắn, nhựa tốt, có 2 chế độ ấm nhẹ và nóng, khi sấy hơi ồn nhưng nhìn chung là ổn trong tầm giá, hàng của NK nên cũng an tâm về chất lượng
Sản phẩm rất tốt, tôi rất hài lòng!
Sản phẩm rất tốt, tôi rất hài lòng!
Sản phẩm rất tốt, tôi rất hài lòng!
Sản phẩm rất tốt, tôi rất hài lòng!
Sản phẩm rất tốt, tôi rất hài lòng!
Sản phẩm rất tốt, tôi rất hài lòng!
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Máy sấy tóc Philips HP8108/00
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



