| Model: | PADX7 |
| Màu sắc: | Xám |
| Nhà sản xuất: | HONOR |
| Thương hiệu đến từ: | Trung Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Cảm ứng: | Cảm ứng điện dung đa điểm |
| Độ sáng tối đa: | 625 nits |
| Chất liệu: | Kim loại nguyên khối |
| Hệ điều hành: | Bộ xử lý Qualcomm® Snapdragon® 680 (6nm) |
| Chipset: | Android 15 |
| CPU: | 4×Cortex-A73 2.4GHz + 4×Cortex-A53 1.9GHz |
| RAM: | 64 GB |
| Bộ nhớ trong: | 4 GB |
| Hỗ trợ thẻ nhớ ngoài: | Không hỗ trợ |
| Loại màn hình: | IPS LCD |
| Kích thước màn hình: | 8.7 inch |
| Tần số quét màn hình: | 90 Hz |
| Độ phân giải màn hình: | HD+ (800 x 1340) Pixels |
| Camera trước: | 8MP |
| Camera sau: | 5MP |
| Mạng 3G: | Không |
| Mạng 4G: | Không |
| Mạng 5G: | Không |
| Loại SIM: | Không hỗ trợ |
| Đàm thoại: | Có |
| WiFi: | 2.4GHz /5GHz |
| Bluetooth: | Bluetooth 5.0 |
| NFC: | Không |
| GPS: | Không |
| USB: | Type-C |
| Loa ngoài: | Có |
| Jack 3.5mm: | Không |
| Tính năng đặc biệt: | Nhận diện khuôn mặt |
| Sạc kèm theo máy (W): | 10 W |
| Loại Pin: | Li-Ion |
| Dung lượng pin: | 7020mAh |
| Hỗ trợ sạc tối đa: | 18 W |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.365 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 211.8 x 124.8 x 7.99 mm |
Xem
9 hình
Đặc điểm nổi bật
- Máy tính bảng trong phân khúc giá dễ tiếp cận, thiết kế hiện đại tinh gọn.
- Dung lượng pin 7020mAh cho thời gian sử dụng dài, giải trí liền mạch.
- Chipset mạnh mẽ mang đến hiệu năng mượt mà trong mọi tác vụ hàng ngày.
- Tích hợp AI thông minh cùng Gemini, hỗ trợ tìm kiếm nhanh và tiện lợi.
- Trải nghiệm học tập, làm việc, giải trí trọn vẹn hơn bao giờ hết.
Máy tính bảng Honor Pad X7 WiFi 4GB/64GB Xám
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Máy Tính Bảng với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | PADX7 |
| Màu sắc: | Xám |
| Nhà sản xuất: | HONOR |
| Thương hiệu đến từ: | Trung Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Cảm ứng: | Cảm ứng điện dung đa điểm |
| Độ sáng tối đa: | 625 nits |
Thông số kỹ thuật Máy tính bảng Honor Pad X7 WiFi 4GB/64GB Xám
Thiết kế thanh lịch, nhỏ gọn và sang trọng
ONOR Pad X7 gây ấn tượng với vẻ ngoài tinh tế, các góc bo cong mềm mại mang lại cảm giác cầm nắm thoải mái. Thiết kế vỏ kim loại màu xám hiện đại giúp máy toát lên phong cách sang trọng, phù hợp cho cả học tập, làm việc và giải trí di động.


Màn hình 90Hz mượt mà
Pin 7020mAh – Bền bỉ cho cả ngày
Dung lượng pin lớn 7020mAh giúp bạn thoải mái dùng máy suốt ngày mà không lo sạc giữa chừng. Dù là xem phim, làm việc hay học tập, máy luôn đảm bảo nguồn năng lượng ổn định, sẵn sàng đồng hành trong mọi hoạt động.


Tích hợp AI thông minh Gemini
6 cách giúp bạn bảo vệ mắt khi dùng smartphone
Nhìn chằm chằm vào smartphone trong nhiều giờ liền làm cho mắt trở nên mệt mỏi, thậm chí không thể phục hồi về trạng thái ban đầu. Dưới đây là vài cách hiệu quả để giảm thiểu nguy cơ bị tổn thương “cửa sổ tâm hồn” vì smartphone
Tham khảo thêm: CÁCH BẢO VỆ MẮT KHI SỬ DỤNG ĐIỆN THOẠI THÔNG MINH
Đánh giá và nhận xét
Hỏi đáp bình luận
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



