| Model: | KG15RCE3 |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Kangaroo |
| Thương hiệu đến từ: | Trung Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại nồi: | Nồi cơm điện tử |
| Dung tích: | 1.5lit |
| Số người sử dụng (tham khảo): | 2-5 người |
| Công suất: | 860W |
| Chất liệu lòng nồi: | Dày 1.2mm giúp nấu cơm ngon chín đều, giữ ấm tốt. |
| Chế độ nấu: | 7 chế độ nấu đa chức năng cài đặt sẵn: nấu thường, nấu nhanh, nấu cháo, súp, hấp, sữa chua, làm bánh. |
| Màn hình hiển thị: | Màn hình LED hiện đại |
| Khay hấp thực phẩm: | Có |
| Công nghệ nấu: | Điện tử |
| Chức năng giữ ấm: | Khả năng giữ ấm đến 12 giờ |
| Phụ kiện: | Nồi có dây điện tháo rời kèm phụ kiện muôi cơm, muỗng canh, xửng hấp, cốc đong hỗ trợ việc nấu tiện lợi hơn. |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 3 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 380 x 280 x 225 mm |
Xem
6 hình
Đặc điểm nổi bật
- Dung tích 1.5L đáp ứng tốt nhu cầu nấu ăn hằng ngày cho gia đình nhỏ.
- Công nghệ nấu điện tử kiểm soát nhiệt độ, thời gian chính xác cho món ngon.
- Tích hợp 7 thực đơn nấu tự động thông minh, giúp tiết kiệm thời gian nấu nướng.
- Lòng nồi hợp kim dày 1.2mm phủ chống dính an toàn, dễ vệ sinh sau khi sử dụng.
- Bảng điều khiển tiếng Việt thân thiện, thao tác đơn giản và nhanh chóng.
Nồi cơm điện tử Kangaroo 1.5 lít KG15RCE3
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Nồi cơm Kangaroo với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | KG15RCE3 |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Kangaroo |
| Thương hiệu đến từ: | Trung Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại nồi: | Nồi cơm điện tử |
| Dung tích: | 1.5lit |
✕
Thông số kỹ thuật Nồi cơm điện tử Kangaroo 1.5 lít KG15RCE3
Thiết kế hiện đại, nấu ăn tiện lợi mỗi ngày


Giao diện thân thiện, thao tác đơn giản
Lòng nồi chống dính bền bỉ, dễ vệ sinh


Giữ ấm lâu, linh hoạt hẹn giờ
Xem thêm các tính năng
Xem thêm các tính năng
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về Nồi cơm điện tử Kangaroo 1.5 lít KG15RCE3
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Nồi cơm điện tử Kangaroo 1.5 lít KG15RCE3
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



