| Model: | A10 |
| Màu sắc: | Đỏ |
| Nhà sản xuất: | Samsung |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2019 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| RAM: | 2 GB |
| Bộ nhớ trong: | 32 GB |
| Hỗ trợ thẻ nhớ ngoài: | MicroSD, hỗ trợ tối đa 512 GB |
| Hệ điều hành: | Android 9.0 (Pie) |
| CPU: | 1.6GHz, 1.35GHz |
| Chipset: | Octa Core |
| Cảm ứng: | Có |
| Loại màn hình: | TFT |
| Kích thước màn hình: | 6.2 " |
| Độ phân giải màn hình: | HD+ 720 x 1520 pixels |
| Camera trước: | 5 MP |
| Camera sau: | 13 MP |
| Video: | FHD (1920 x 1080)@30fps |
| Mạng 3G: | Hỗ trợ |
| Mạng 4G: | Hỗ trợ |
| Loại SIM: | 2 Nano SIM |
| Số khe SIM: | 2 |
| WIFI: | 802.11 b/g/n |
| Bluetooth: | Bluetooth 5.0 |
| GPS: | GPS, Glonass, Beidou, Galileo |
| USB: | USB 2.0 |
| Jack 3.5mm: | Có |
| Dung lượng Pin: | 3400 mAh |
| Ghi âm: | Có |
| Radio: | Có |
| Màn hình tràn viền: | Có |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.168 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 155.6 x 75.6 x 7.9 mm |
Xem
6 hình
Đặc điểm nổi bật
- Thiết kế màn hình Infinity-V cho tỉ lệ hiển thị tối đa
- Màn hình 6.2 inch, tấm nền IPS LCD độ phân giải hD+
- Hiệu năng ổn định trong các tác vụ hàng ngày
- Dung lượng thẻ nhớ MicroSD lên đến 512 GB
- Dung lượng pin tốt 3400 mAh đủ dùng cả ngày
- Máy ảnh độ phân giải cao có khả năng quay Full HD 1080p
SAMSUNG GALAXY A10 ĐỎ
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Điện Thoại với Nguyễn Kim?
Hàng chính hãng
24/7 Deal sốc, giá tốt
Trả góp 0%
Miễn phí vận chuyển
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | A10 |
| Màu sắc: | Đỏ |
| Nhà sản xuất: | Samsung |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2019 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| RAM: | 2 GB |
| Bộ nhớ trong: | 32 GB |
| Hỗ trợ thẻ nhớ ngoài: | MicroSD, hỗ trợ tối đa 512 GB |
✕
Thông số kỹ thuật SAMSUNG GALAXY A10 ĐỎ
Thiết kế tối giản và bắt mắt
Samsung Galaxy A10 Đỏ bắt mắt với thiết kế mỏng ấn tượng chỉ 7.9mm cùng lớp vỏ bằng nhựa bóng mượt, vừa vặn trong bàn tay bạn. Giao diện One UI tiên tiến mang đến hiệu suất ấn tượng.


Màn hình lớn
Bộ đôi camera hoàn hảo


Dùng cả ngày dài
Xem thêm các tính năng
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về SAMSUNG GALAXY A10 ĐỎ
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về SAMSUNG GALAXY A10 ĐỎ
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



