| Model: | 43A4Q |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Hisense |
| Thương hiệu đến từ: | Trung Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Tivi: | Smart Tivi |
| Kích thước màn hình: | 43 inch |
| Độ phân giải: | Full HD |
| Tần số quét: | 60 Hz |
| Bộ vi xử lí: | NT72691 |
| Smart Tivi: | Có |
| Tivi 3D: | Không |
| Tivi màn hình cong: | Không |
| HDR: | Không |
| Chất liệu viền: | Nhựa cứng |
| Chất liệu chân đế: | Nhựa cứng |
| Công nghệ xử lí hình ảnh: | Precision Colour,Pixel Tuning, Depth Enhancer |
| Góc nhìn: | 178 |
| Công nghệ âm thanh: | DTS Virtual X |
| Tổng công suất loa: | 14W |
| Số lượng loa: | 2 loa |
| Cổng WiFi: | Có |
| Cổng Internet (LAN): | 1 cổng LAN |
| Cổng HDMI: | 2 cổng |
| Cổng Optical: | 1 cổng Optical (Digital Audio) |
| Cổng AV in (Composite / Component): | 1 cổng |
| Cổng AV out: | Không |
| Cổng VGA (RGB / D-Sub): | Không |
| Cổng USB: | 1 Cổng |
| Chia sẻ thông minh: | Chia sẻ màn hình, Airplay2 |
| Hình ảnh: | JPEG, PNG |
| Âm thanh: | MP4, MP3 |
| Phim: | AVI, FPV |
| Phụ đề phim: | Có |
| Hệ điều hành - Giao diện: | VIDAA TV |
| Trình duyệt web: | Odin |
| Bộ nhớ: | Hãng không công bố |
| Mạng xã hội: | Netfilx, Youtube, FPT Play, Vieon,... |
| Điều khiển bằng cử chỉ: | Không |
| Tìm kiếm bằng giọng nói: | VIDDA TV, Hỗ trợ tìm kiếm bằng giọng nói Tiếng Việt, Tìm kiếm bằng giọng nói thông qua ứng dụng VIDAA kết nối trên điện thoại |
| Nhận diện khuôn mặt: | Không |
| Khoảng cách ngồi xem: | 1.9 - 2.9 mét |
| Kích thước có chân đế: | 960 x 604 x 183 mm |
| Kích thước không chân đế: | 960 x 559 x 77 mm |
| Khối lượng có chân đế: | 5.5 kg |
| Khối lượng không chân đế: | 5.4 kg |
Xem
6 hình
Đặc điểm nổi bật
- Tận hưởng hình ảnh rõ ràng và sắc nét mà màn hình độ phân giải FHD mang lại
- Dải màu sắc rực rỡ và góc nhìn rộng giúp việc xem hằng ngày trở nên thú vị nhất
- Công nghệ High contrast tạo độ tương phản đen trắng rõ nét trong từng khung hình
- Cảm nhận sự rung cảm âm thanh với Công nghệ DTS Virtual:X, Dolby Audio
- Chức năng kết nối thông minh với nhiều lực chọn từ thiết bị của bạn đến TV
Smart Tivi Hisense Full HD 43 inch 43A4Q
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Tivi với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | 43A4Q |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Hisense |
| Thương hiệu đến từ: | Trung Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Tivi: | Smart Tivi |
| Kích thước màn hình: | 43 inch |
Thông số kỹ thuật Smart Tivi Hisense Full HD 43 inch 43A4Q
Hình ảnh sắc nét chuẩn FHD, chân thực đến từng chi tiết
Smart Tivi Hisense 43A4Q sở hữu độ phân giải FHD vượt trội, tái hiện hình ảnh sắc nét, màu sắc tươi sáng và độ tương phản rõ ràng. Từng khung hình đều trở nên sống động, mang lại trải nghiệm giải trí cuốn hút, chân thực như đang ở ngay tại sân vận động.

.jpg)
Âm thanh bùng nổ sống động như rạp phim
Kết nối và chia sẻ màn hình tiện lợi

Có Nên Mua Loa Soundbar Cho Tivi Hay Không? Những Lợi Ích Mà Bạn Cần Biết
Loa soundbar có gì hay ho mà người người đổ xô đi mua để "độ" âm thanh cho tv? Liệu loa soundbar cho dành cho gia đình bạn? Đọc bài viết sau để có cho mình quyết định mua sắm nhé!
Tham khảo thêm: CÓ NÊN MUA LOA SOUNDBAR CHO TIVI HAY KHÔNG?
Đánh giá và nhận xét
Hỏi đáp bình luận
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



