| Model: | QA65QN800DKXXV |
| Nhà sản xuất: | Samsung |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Tivi: | Smart AI TV Neo QLED |
| Kích thước màn hình: | 65 inch |
| Độ phân giải: | 8K |
| Tần số quét: | 120 Hz |
| Bộ vi xử lí: | Bộ xử lý AI NQ8 thế hệ 2 |
| Smart Tivi: | Có |
| Tivi 3D: | Không |
| Tivi màn hình cong: | Không |
| HDR: | HDR10+ |
| Công nghệ xử lí hình ảnh: | Quantum HDR 8K+, Motion Xcelerator với tần số quét 120Hz, AI Motion Enhancer, Real Depth Enhancer Pro, Màu sắc đạt chuẩn chứng nhận Pantone, AI HDR Remastering, HDR Brightness Optimizer, Ultimate 8K Dimming Pro, Quantum Matrix Pro,... |
| Công nghệ âm thanh: | Q symphony Next, Object Tracking Sound+ (OTS+) với Dolby Atmos, Active Voice Amplifier, Adaptive Sound Pro, Far Field Voice |
| Tổng công suất loa: | 70W |
| Số lượng loa: | 8 loa (4.2.2 kênh) |
| Cổng WiFi: | Wifi 6 |
| Cổng Internet (LAN): | 1 cổng |
| Cổng HDMI: | 4 Cổng |
| Cổng Optical: | 1 cổng |
| Cổng USB: | 3 x USB-A, 1 x USB-C |
| Chia sẻ thông minh: | Bluetooth 5.2 |
| Hệ điều hành - Giao diện: | Tizen |
| Bộ nhớ: | DDR 5G, Flash 8GB |
| Mạng xã hội: | YouTube, Netflix, VieON, FPT Play, MyTV, VTVCab ON, TV360, Galaxy Play, Clip TV, VTVGo, Spotify, Trình duyệt web, Apple TV |
| Điều khiển bằng cử chỉ: | Không |
| Tìm kiếm bằng giọng nói: | Trợ lý ảo Tiếng Việt Bixby: Tìm kiếm bằng giọng nói Tiếng Việt |
| Nhận diện khuôn mặt: | Không |
| Kích thước có chân đế: | 1443.7 x 898.2 x 267.9 mm |
| Kích thước không chân đế: | 1443.7 x 828.4 x 17.2 mm |
| Khối lượng có chân đế: | 32.6 kg |
| Khối lượng không chân đế: | 22.5 kg |
Xem
6 hình
Đặc điểm nổi bật
- Tivi có thiết kế Infinity One siêu mỏng sang trọng, tinh tế
- Bộ xử lý AI NQ8 thế hệ 2 nâng cấp hình ảnh chuẩn 8K
- Công nghệ AI Motion Enhancer cho chuyển động sắc nét mượt mà
- Công nghệ Quantum Matrix Pro tái hiện độ chi tiết ấn tượng
- Công nghệ Neo Quantum HDR 8K+ tối ưu độ tương phản và độ sáng
- Màu sắc đạt chuẩn chứng nhận Pantone cho hình ảnh chân thực
- Real Depth Enhancer Pro: Tái hiện độ sâu chân thực
- Âm thanh đa chiều chân thực cùng công nghệ Dolby Atmos và OTS+
- Active Voice Amplifier Pro điều chỉnh âm lượng hội thoại theo điều kiện môi trường bên ngoài
- Chế độ AI Energy tiết kiệm điện cùng Knox Security - Bảo mật tuyệt đối
- Kết nối liền mạch các thiết bị thông minh với TV bằng SmartThings
- Trợ lý giọng nói Bixby bằng tiếng Việt giúp bạn điều khiển tivi dễ dàng hơn
- Điều khiển TV dùng pin năng lượng mặt trời bảo vệ môi trường
Smart Tivi Neo QLED Samsung 8K 65 inch QA65QN800DKXXV
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Tivi với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | QA65QN800DKXXV |
| Nhà sản xuất: | Samsung |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Tivi: | Smart AI TV Neo QLED |
| Kích thước màn hình: | 65 inch |
| Độ phân giải: | 8K |
| Tần số quét: | 120 Hz |
Thông số kỹ thuật Smart Tivi Neo QLED Samsung 8K 65 inch QA65QN800DKXXV
Thiết kế hiện đại tô điểm cho không gian thêm phần sang trọng với màn hình 65 inch
Smart Tivi Neo QLED Samsung 8K 65 inch QA65QN800DKXXV có thiết kế hiện đại tô điểm cho mọi không gian thêm phần sang trọng với kích cỡ màn hình 65 inch cùng cạnh viền siêu mỏng cho bạn trải nghiệm rộng mở không giới hạn, phù hợp với nhiều không gian có diện tích lớn: phòng khách, phòng họp,...

Bộ xử lý AI NQ8 thế hệ 2 mạnh mẽ cho bạn thưởng thức khung hình 8K đầy sắc nét
Tivi Neo QLED Samsung 8K 65 inch QA65QN800DKXXV có độ phân giải 8K mang đến hình ảnh sắc nét đến từng chi tiết. Chẳng những thế, với công nghệ hình ảnh 8K AI Upscaling được hỗ trợ bởi AI với 256 mạng mô phỏng thần kinh giúp bạn tận hưởng mọi khung hình ở chất lượng 8K đầy sống động. Đồng thời với bộ xử lý AI NQ8 thế hệ 2 không chỉ mang đến khung hình sắc nét mà còn tối ưu chất âm xứng tầm 8K cho bạn trải nghiệm trọn vẹn mọi chương trình từ thể thao đến trò chơi.
Công nghệ Quantum Matrix Pro - tái hiện chuẩn xác chi tiết ẩn nhờ độ tương phản 8K siêu thực
Tivi Samsung 8K 65 inch QA65QN800DKXXV sử dụng công nghệ Quantum Matrix Pro cho khả năng tái hiện chuẩn xác những chi tiết ẩn nhờ độ tương phản vượt trội mang đến sắc đen sâu thẳm và sắc trắng thuần khiết cùng vùng chiếu sáng gấp 1.5 lần công nghệ Quantum Matrix. Đi kèm với đó là công nghệ điều chỉnh độ sáng nền giúp quản lý chuẩn xác các đèn nền Quantum Mini LED để mang đến độ nét vượt trội cho cả khung hình tối và sáng.
Công nghệ Adaptive Sound Pro - tối ưu hóa âm thanh theo nội dung


AI Motion Enhancer cho chuyển động đồng bộ và mượt mà
Công nghệ Motion Xcelerator 120 Hz nâng cấp chuyển động lên tầm cao mới
Công nghệ Motion Xcelerator với tần số quét lên tới 120 Hz cho các tựa game VRR nâng cấp chuyển động hoàn toàn khác biệt để bạn tận hưởng khung hình được mượt mà và sắc nét hơn. Từ đó tự tin "chiến" mọi tựa game mà không lo giật lag hay mờ nhòe.


Công nghệ Dolby Atmos mang đến âm thanh vòm đầy sống động
Công nghệ Q-Symphony Next - kết nối hoàn hảo giữa loa tivi và loa thanh


Công nghệ chống chói cho bạn thưởng thức khung hình trọn vẹn hơn
Công nghệ Real Depth Enhancer Pro tái hiện độ sâu chân thực


Hệ điều hành Tizen đa dạng nội dung
Điều khiển thông qua ứng dụng SmartThings

6 Công Nghệ Hình Ảnh Ưu Việt Trên Tivi Samsung
Ngày nay, các hãng điện tử hàng đầu luôn không ngừng cải tiến và áp dụng những công nghệ tiên tiến nhất nhất lên các sản phẩm tivi của mình, không những tiện dụng mà còn có khả năng làm thay đổi thói quen giải trí của người dùng.
Tham khảo thêm: 6 Công Nghệ Hình Ảnh Ưu Việt Trên Tivi Samsung
Đánh giá và nhận xét
Hỏi đáp bình luận
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



