| Model: | 75P8K |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | TCL |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Tivi: | Tivi QLED |
| Kích thước màn hình: | 75 inch |
| Độ phân giải: | 4K (UHD) |
| Tần số quét: | 144 Hz |
| Bộ vi xử lí: | AiPQ Pro |
| Smart Tivi: | Có |
| Tivi 3D: | Không |
| Tivi màn hình cong: | Không |
| HDR: | HDR10+, Dolby Vision |
| Công nghệ xử lí hình ảnh: | Colorfull Quantum Crystal,Quantumdot, HDR10+ , HLG, HDR, Dolby Vision |
| Góc nhìn: | 178 |
| Công nghệ âm thanh: | Dolby Atmos, DTS:X |
| Tổng công suất loa: | 35W |
| Số lượng loa: | 3 loa |
| Cổng WiFi: | Wifi (2.4GHz / 5GHz) |
| Cổng Internet (LAN): | 1 cổng |
| Cổng HDMI: | 4 cổng, có HDMI eARC/ARC |
| Cổng Optical: | 1 cổng |
| Cổng AV in (Composite / Component): | 1 cổng |
| Cổng AV out: | 1 cổng |
| Cổng VGA (RGB / D-Sub): | Không |
| Cổng USB: | 1 cổng USB (3.0) |
| Chia sẻ thông minh: | Có, Google Cast, Multi View, Air Play |
| Hệ điều hành - Giao diện: | Google TV |
| Bộ nhớ: | 3GB + 32GB |
| Mạng xã hội: | Youtube, Netflix, Clip TV, FPT Play, Nhac.vn, VieOn, Trình duyệt web |
| Điều khiển bằng cử chỉ: | Không |
| Tìm kiếm bằng giọng nói: | Google TV, Hỗ trợ tìm kiếm bằng giọng nói Tiếng Việt, Tìm kiếm bằng giọng nói không cần sử dụng remote |
| Nhận diện khuôn mặt: | Không |
| Kích thước có chân đế: | 1666 x 1028 x 343 mm |
| Kích thước không chân đế: | 1666 x 958 x 69.5 mm |
| Khối lượng có chân đế: | 24.6 kg |
| Khối lượng không chân đế: | 24 kg |
Xem
8 hình
Đặc điểm nổi bật
- Độ phân giải 4K Ultra HD giúp hiển thị hình ảnh sắc nét gấp 4 lần Full HD
- Tivi có thiết kế sang trọng, thanh mảnh cho trải nghiệm xem cực kỳ mãn nhãn
- Công nghệ Dolby Atmos, DTS:X mang đến âm thanh vòm sống động, đa chiều
- Công nghệ Dolby Vision cải thiện độ tương phản, tăng cường chi tiết và mở rộng dải màu
- Hệ điều hành Google Tivi giao diện dễ sử dụng, kho ứng dụng phong phú
- Điều khiển bằng giọng nói có hỗ trợ tiếng Việt không cần sử dụng remote
- 3 loa với tổng công suất 35W cho âm thanh vang dội khắp không gian
- Chia sẻ nội dung từ điện thoại lên tivi thông qua Air Play, Google Cast
- Hỗ trợ tần số quét 144 Hz giúp khắc phục hiệu quả hiện tượng giật xé hình
- Bộ xử lý AiPQ Pro có khả năng cảm biến và điều chỉnh chất lượng hình ảnh ở cấp độ pixel
Smart Tivi QLED TCL 4K 75 inch 75P8K
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Tivi với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | 75P8K |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | TCL |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Tivi: | Tivi QLED |
| Kích thước màn hình: | 75 inch |
| Độ phân giải: | 4K (UHD) |
✕
Thông số kỹ thuật Smart Tivi QLED TCL 4K 75 inch 75P8K
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về Smart Tivi QLED TCL 4K 75 inch 75P8K
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Smart Tivi QLED TCL 4K 75 inch 75P8K
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



