| Model: | UA55DU7700KXXV |
| Nhà sản xuất: | Samsung |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Tivi: | Smart Tivi |
| Kích thước màn hình: | 55 inch |
| Độ phân giải: | 4K (UHD) |
| Tần số quét: | 60 Hz |
| Bộ vi xử lí: | Crystal 4K |
| Smart Tivi: | Có |
| Tivi 3D: | Không |
| Tivi màn hình cong: | Không |
| HDR: | HDR10 |
| Công nghệ xử lí hình ảnh: | Purcolor, HDR, Công nghệ UHD Dimming, Contrast Enhancer, Motion Xcelerator |
| Công nghệ âm thanh: | Q symphony Next, Object Tracking Sound Lite (OTS Lite), Adaptive Sound |
| Tổng công suất loa: | 20W |
| Số lượng loa: | 2 |
| Cổng WiFi: | Wifi 5 |
| Cổng Internet (LAN): | 1 cổng |
| Cổng HDMI: | 3 Micro HDMI |
| Cổng Optical: | Không |
| Cổng USB: | 1 x USB-A |
| Chia sẻ thông minh: | Bluetooth 5.2 |
| Hệ điều hành - Giao diện: | Tizen |
| Bộ nhớ: | DDR 2G, Flash 8G |
| Mạng xã hội: | YouTube, Netflix, VieON, FPT Play, MyTV, VTVCab ON, TV360, Galaxy Play, Clip TV, VTVGo, Spotify, Trình duyệt web, Apple TV |
| Điều khiển bằng cử chỉ: | Không |
| Tìm kiếm bằng giọng nói: | Trợ lý ảo Tiếng Việt Bixby: Tìm kiếm bằng giọng nói Tiếng Việt |
| Nhận diện khuôn mặt: | Không |
| Kích thước có chân đế: | 1234.1 x 758.0 x 237 mm |
| Kích thước không chân đế: | 1234.1 x 710.8 x 60.3 mm |
| Khối lượng có chân đế: | 11.6 kg |
| Khối lượng không chân đế: | 11.2 kg |
Đặc điểm nổi bật
- Bộ xử lý hình ảnh Crystal 4K nâng cấp độ chi tiết của từng gam màu
- Purcolor cho màu sắc sống động với hệ màu mở rộng cho hình ảnh rực rỡ
- UHD Dimming tăng cường độ chi tiết hiển thị để hình ảnh chân thực hơn
- Motion Xcelerator thêm khung hình vào nội dung gốc để hình ảnh mượt mà
- Object Tracking Sound Lite cho âm thanh chuyển động theo hình ảnh
- Q symphony Next tạo nên âm thanh hài hòa hoàn hảo giữa loa thanh và loa của TV
- Cảm nhận chi tiết và sắc thái hoàn mỹ được hỗ trợ bởi công nghệ hình ảnh HDR10
- Contrast Enhancer: Tự động nâng cấp độ sâu hình ảnh cho bạn cảm nhận chi tiết nhất
Smart Tivi Samsung 4K 55 inch UA55DU7700KXXV
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Tivi với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | UA55DU7700KXXV |
| Nhà sản xuất: | Samsung |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Tivi: | Smart Tivi |
| Kích thước màn hình: | 55 inch |
| Độ phân giải: | 4K (UHD) |
| Tần số quét: | 60 Hz |
Thông số kỹ thuật Smart Tivi Samsung 4K 55 inch UA55DU7700KXXV
Thiết kế hiện đại, đường viền thanh thoát mở rộng khung hình ở mọi góc nhìn
Smart Tivi Crystal Samsung 4K 55 inch UA55DU7700KXXV sở hữu thiết kế hiện đại với đường viền thanh mảnh cho tầm nhìn rộng mở, đem đến trải nghiệm xem hoàn hảo ở mọi góc nhìn đồng thời tô điểm cho không gian thêm phần sang trọng. Với kích thước màn hình 55 inch là sự lựa chọn lý tưởng cho phòng khách, phòng họp, phòng ngủ có diện tích vừa và nhỏ.

Mang đến màu sắc sống động và hình ảnh chân thực với PurColor
Smart Tivi Samsung UHD 4K 55 inch UA55DU7700KXXV có độ phân giải 4K cho hình ảnh sắc nét gấp 4 lần tivi Full HD thông thường. Đồng thời, công nghệ PurColor hiển thị dải màu sắc đa dạng và tối ưu hiệu suất hình ảnh vượt trội nhằm mang đến trải nghiệm xem trở nên sống động và hoàn mỹ hơn với màu sắc chân thực cho từng nội dung.

Bộ xử lý hình ảnh Crystal 4K nâng cấp hình ảnh sắc nét hơn


Điều khiển bằng giọng nói thông qua Bixby
Tối ưu âm thanh trong từng khung hình với Adaptive Sound


Công nghệ Q-Symphony Next - kết nối hoàn hảo giữa loa tivi và loa thanh
Hệ điều hành Tizen với giao diện dễ sử dụng
Hệ điều hành Tizen có giao diện dễ sử dụng với các biểu tượng rõ ràng cùng nhiều ứng dụng phong phú như: VieON, Galaxy Play, FPT Play, ClipTV, TV360, VTVcab ON,... cho bạn tha hồ lựa chọn theo sở thích của mình.

Cách xử lý tivi đã kết nối mạng nhưng không vào Internet được
Smart tivi và Internet tivi "ăn tiền" ở đặc điểm có thể kết nối mạng, phục vụ nhu cầu giải trí đa dạng của người dùng. Thế mà chiếc tivi nhà bạn lại dở chứng không chịu kết nối mạng LAN hoặc WiFi. Lúc này phải làm gì để khắc phục tình trạng tivi đã kết nối mạng nhưng không vào Internet được? Hãy cùng Nguyễn Kim tìm hiểu qua bài viết sau nhé!
Tham khảo thêm: Cách xử lý tivi đã kết nối mạng nhưng không vào Internet được
Đánh giá và nhận xét

Hỏi đáp bình luận
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng







