| Model: | PPM7323 |
| Nhà sản xuất: | Philips |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Chất liệu: | Nhựa |
| Chế độ: | 7 cấp độ ( 5 cấp độ cố định , 2 cấp độ mạnh nhẹ luân phiên ) |
| Công suất: | 30W |
| Tiện ích khác: | Sạc USB - TypeC |
| Điện áp: | 7.4V |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.7 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 157 x 62 x 204 mm |
Xem
13 hình
Đặc điểm nổi bật
- Máy massage có kích thước nhỏ gọn, thiết kế dạng súng tiện lợi
- Vòng sáng phản hồi cường độ theo thời gian thực bằng màu sắc
- 6 đầu phụ kiện massage được thiết kế cho từng mục đích và vị trí massage khác nhau
- 5 cấp độ không đổi và 2 cấp độ đường cong sóng mang đến sự linh hoạt cho người dùng
- Biên độ dao động 8 mm tác động đến các mô sâu của các cơ một cách mạnh mẽ
Súng massage Fascial Gun Philips PPM7323
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Máy Massage, Ghế Massage với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | PPM7323 |
| Nhà sản xuất: | Philips |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Chất liệu: | Nhựa |
| Chế độ: | 7 cấp độ ( 5 cấp độ cố định , 2 cấp độ mạnh nhẹ luân phiên ) |
| Công suất: | 30W |
| Tiện ích khác: | Sạc USB - TypeC |
✕
Thông số kỹ thuật Súng massage Fascial Gun Philips PPM7323
Thiết kế nhỏ gọn đi kèm 6 phụ kiện massage cho nhiều vị trí khác nhau


7 cấp độ massage tùy chỉnh theo nhu cầu sử dụng
Vòng đèn sáng tiện quan sát trạng thái


Công suất mạnh mẽ phục hồi mô sâu hiệu quả
10 lợi ích tuyệt vời của massage đối với cơ thể
Sự ra đời của massage body đã giải quyết được toàn bộ nỗi lo về stress, mệt mỏi cho con người. Không chỉ như một liệu pháp tinh thần giúp con người thư giãn, thoải mái, massage còn có rất nhiều công dụng tuyệt vời cho cơ thể mà không phải ai cũng biết. Cùng tìm hiểu nhé!
Tham khảo thêm: 10 lợi ích tuyệt vời của massage đối với cơ thể
Xem thêm các tính năng
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về Súng massage Fascial Gun Philips PPM7323
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Súng massage Fascial Gun Philips PPM7323
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



