| Model: | QA55LS03RAKXXV |
| Nhà sản xuất: | Samsung |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2019 |
| Loại Tivi: | Smart Tivi, Lifestyle Tivi |
| Kích thước màn hình: | 55 inch |
| Độ phân giải: | 4K (UHD) |
| Tần số quét: | 200 Hz |
| Bộ vi xử lí: | Quantum Processor 4K |
| Smart Tivi: | Có |
| Tivi 3D: | Không |
| Tivi màn hình cong: | Không |
| Công nghệ âm thanh: | Dolby Digital Plus |
| Tổng công suất loa: | 40W |
| Số lượng loa: | 2.2 ch |
| Cổng WiFi: | Có, Tích hợp |
| Cổng Internet (LAN): | Có |
| Cổng HDMI: | 4 Cổng |
| Cổng AV in (Composite / Component): | Có |
| Cổng USB: | 3 Cổng |
| Trình duyệt web: | Có |
| Khoảng cách ngồi xem: | 3- 4 mét |
| Kích thước có chân đế: | 1235.0 x 750.7 x 200.0 mm |
| Kích thước không chân đế: | 1235.0 x 707.8 x 42.5 mm |
| Khối lượng có chân đế: | 19.4 kg |
| Khối lượng không chân đế: | 18.9 kg |
Xem
8 hình
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình QLED 55" độ phân giải 4K
- Công nghệ Quantum HDR 4x
- Màn hình hiển thị 24/24
- Được thiết kế như một bức tranh nghệ thuật
- Trình chiếu hình ảnh từ thư viện tranh có sẵn
- Kết nối LAN/Wifi/Bluetooth/HMDI/USB
Smart Tivi Khung Tranh The Frame QLED Samsung 4K 55 inch QA55LS03RAKXXV (55Q68R)
Danh sách so sánh đã đầy!
| Model: | QA55LS03RAKXXV |
| Nhà sản xuất: | Samsung |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2019 |
| Loại Tivi: | Smart Tivi, Lifestyle Tivi |
| Kích thước màn hình: | 55 inch |
| Độ phân giải: | 4K (UHD) |
| Tần số quét: | 200 Hz |
| Bộ vi xử lí: | Quantum Processor 4K |
| Smart Tivi: | Có |
✕
Thông số kỹ thuật Smart Tivi Khung Tranh The Frame QLED Samsung 4K 55 inch QA55LS03RAKXXV (55Q68R)
Đánh giá và nhận xét về Smart Tivi Khung Tranh The Frame QLED Samsung 4K 55 inch QA55LS03RAKXXV (55Q68R)
Có 0 bình luận về Smart Tivi Khung Tranh The Frame QLED Samsung 4K 55 inch QA55LS03RAKXXV (55Q68R)
CHÚNG TÔI LUÔN SẴN SÀNG
ĐỂ GIÚP ĐỠ BẠN

Để được hỗ trợ tốt nhất. Hãy gọi
HOẶC
Chat hỗ trợ trực tuyến
CHAT VỚI CHÚNG TÔIĐánh giá sản phẩm
Smart Tivi Khung Tranh The Frame QLED Samsung 4K 55 inch QA55LS03RAKXXV (55Q68R)









