| Model: | 55FX650V |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Panasonic |
| Xuất xứ sản phẩm: | Indonesia |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Tivi: | Android Tivi |
| Kích thước màn hình: | 55 inch |
| Độ phân giải: | 4K (UHD) |
| Tần số quét: | 60 Hz |
| Smart Tivi: | Có |
| Tivi 3D: | Không |
| Tivi màn hình cong: | Không |
| Công nghệ xử lí hình ảnh: | Tấm nền siêu sáng, Công nghệ ColorPro+, Tấm nền IPS |
| Công nghệ âm thanh: | DTS True Surround, Dolby MS12, Dolby MS11 |
| Tổng công suất loa: | 20 W |
| Số lượng loa: | 2.0CH |
| Cổng WiFi: | Có, Tích hợp |
| Cổng Internet (LAN): | Có |
| Cổng HDMI: | 3 cổng |
| Cổng AV in (Composite / Component): | Có |
| Cổng USB: | 2 Cổng |
| Hệ điều hành - Giao diện: | Android 8.0 |
| Trình duyệt web: | Có |
| Bộ nhớ: | 16 GB |
| Tìm kiếm bằng giọng nói: | Có hỗ trợ Tiếng Việt |
| Kích thước có chân đế: | 1235 x 760 x 239 mm |
| Kích thước không chân đế: | 1235 x 713 x 99 mm |
| Khối lượng có chân đế: | 14.8 kg |
| Khối lượng không chân đế: | 11.4 kg |
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình 4K 55 inch
- Hệ điều hành Android 8.0
- Tìm kiếm giọng nói tiếng Việt
- Loa DTS True Surround 20W
TIVI PANASONIC 55 INCH TH-55FX650V
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Tivi với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | 55FX650V |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Panasonic |
| Xuất xứ sản phẩm: | Indonesia |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Tivi: | Android Tivi |
| Kích thước màn hình: | 55 inch |
| Độ phân giải: | 4K (UHD) |
| Tần số quét: | 60 Hz |
✕
Thông số kỹ thuật TIVI PANASONIC 55 INCH TH-55FX650V
Trải nghiệm thông minh

Viền màn hình cực mỏng


Độ chi tiết cao
Cải tiến hình ảnh


Chia sẻ thông minh
Xem thêm các tính năng
Xem thêm các tính năng
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về TIVI PANASONIC 55 INCH TH-55FX650V
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về TIVI PANASONIC 55 INCH TH-55FX650V
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



