| Model: | VH-1599HYKD |
| Màu sắc: | Xanh Ngọc |
| Nhà sản xuất: | Sanaky |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | đang cập nhật |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại tủ đông: | Tủ đông nằm |
| Dung tích tổng: | Đang cập nhật |
| Dung tích sử dụng: | 100 lít |
| Số cửa tủ đông: | 1 cửa |
| Số ngăn tủ đông: | 1 ngăn đông |
| Công suất: | 84.1 W |
| Nhiệt độ ngăn đông: | ≤-18°C |
| Điện năng tiêu thụ: | Đang cập nhật |
| Loại gas: | R600a |
| Làm lạnh nhanh: | Đang cập nhật |
| Tiết kiệm điện: | Đang cập nhật |
| Dàn lạnh: | Đồng |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 32 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 615 x 620 x 845 mm |
Xem
6 hình
Đặc điểm nổi bật
- Tủ đông được trang bị nắp mặt kính cường lực sang trọng, bền bỉ
- Dàn lạnh ống đồng cho khả năng làm lạnh thực phẩm nhanh chóng
- Tủ đông Sanaky thiết kế 1 ngăn và 1 cánh mở kiểu vali dễ sử dụng
- Sử dụng gas làm lạnh R600A tiết kiệm điện, thân thiện với môi trường
- Thiết kế 4 bánh lăn chịu lực tốt, thuận tiện cho việc di chuyển
- Lòng tủ bằng chất liệu nhựa ABS cao cấp, dễ vệ sinh và lau chùi
- Có khóa an toàn, tránh trường hợp mở tủ không mong muốn
- Trang bị nút điều khiển, dễ dàng điều chỉnh nhiệt độ phù hợp
Tủ đông Sanaky 100 lít VH-1599HYKD
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Tủ Đông với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | VH-1599HYKD |
| Màu sắc: | Xanh Ngọc |
| Nhà sản xuất: | Sanaky |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | đang cập nhật |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại tủ đông: | Tủ đông nằm |
| Dung tích tổng: | Đang cập nhật |
| Dung tích sử dụng: | 100 lít |
Thông số kỹ thuật Tủ đông Sanaky 100 lít VH-1599HYKD
Tủ đông Sanaky 100 lít VH-1599HYKD sở hữu thiết kế sang trọng
Tủ đông Sanaky 100 lít VH-1599HYKD là một sản phẩm hữu ích cho các gia đình sử dụng có nhu cầu dự trữ thực phẩm vừa, hoặc những quán ăn nhỏ cần bảo quản và chế biến thực phẩm nhanh chóng. Nhờ thiết kế mặt kính màu xanh ngọc tinh tế, dung tích sử dụng 100 lít, khả năng làm lạnh nhanh, tiết kiệm điện, chiếc tủ đông Sanakynày sẽ đáp ứng đầy đủ cho nhu cầu bảo quản thực phẩm của bạn.

Tủ đông Sanaky làm lạnh nhanh và tiết kiệm điện
Tủ đông Sanaky 100 lít VH-1599HYKD sở hữu dàn lạnh được làm bằng ống đồng kết hợp với làm lạnh bằng quạt lồng sóc giúp cho nhiệt độ làm lạnh đạt đến -18°C nhanh chóng, giữ nhiệt độ sâu giúp tủ đông hoạt động bền bỉ, tăng hiệu suất làm lạnh và tiết kiệm điện hiệu quả.

Dễ dàng điều chỉnh nhiệt độ


Dễ dàng vệ sinh
Dễ dàng di chuyển


Giỏ đựng đồ tiện lợi
Gas thân thiện với môi trường

Cách ngăn chặn mùi hôi cho tủ đông
Tủ đông hai ngăn khá quen thuộc đối với những gia đình cần thiết bị bảo quản số lượng lớn thực phẩm. Tuy nhiên, trong quá trình sử dụng, tủ đông sẽ không thể tránh khỏi tình trạng bị ám mùi hôi từ thực phẩm, gây ảnh hưởng đến sức khỏe người sử dụng. Vậy làm cách nào để xử lý mùi hôi một cách triệt để?
Sau đây Nguyễn kim sẽ chia sẻ kinh nghiệm giúp bạn ngăn chặn mùi hôi cho tủ đông
Tham khảo thêm: BẠN ĐÃ BIẾT CÁCH NGĂN CHẶN MÙI HÔI CHO TỦ ĐÔNG CHƯA?
Đánh giá và nhận xét
Đúng với mô tả:đúng mô tả
CHỈ HÔM NAY – SALE SỐC 70%
TISSOT PRS 330 TONY PARKER – SIÊU PHẨM CHRONOGRAPH ĐỈNH CAO
️ Mạnh mẽ – Đẳng cấp – Mang tên huyền thoại bóng rổ Tony Parker!
Mẫu đồng hồ TISSOT PRS 330 phiên bản giới hạn, dành riêng cho những quý ông yêu tốc độ và thể thao.
TÍNH NĂNG NỔI BẬT:
Chronograph thể thao mạnh mẽ
Mặt kính Sapphire chống trầy
Vỏ thép không gỉ – chịu nước 100m
Thiết kế cực ngầu – chất riêng không lẫn
TẶNG KÈM HỘP + THẺ BẢO HÀNH + PIN DỰ PHÒNG
️ Bảo hành máy 12 tháng – Lỗi 1 đổi 1 trong 15 ngày
Nhiệt độ:tủ làm lạnh nhanh, vận hành êm
Dễ vệ sinh:Tủ thiết kế hộc trơn dễ lau chùi
Tủ ok đánh để mua. bảo hành chính hãng 24 tháng yên tâm sử dụng.
Hỏi đáp bình luận
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



