| Model: | AQR-M727XA(GS)U1 |
| Màu sắc: | Xám vân đá |
| Nhà sản xuất: | Aqua |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Kiểu tủ lạnh: | Multi doors |
| Số cửa tủ lạnh: | 4 cửa |
| Dung tích tổng: | 726 lít |
| Dung tích sử dụng: | 660 lít |
| Dung tích ngăn đá: | 225 lít |
| Công suất tủ lạnh: | 100 W |
| Dung tích ngăn lạnh: | 435 lít |
| Chất liệu khay: | Kính chịu lực |
| Công nghệ làm lạnh: | Làm lạnh đa chiều |
| Công nghệ bảo quản thực phẩm: | All fresh, ngăn ẩm HCS, công nghệ trữ đông thực phẩm Fresher shield |
| Kháng khuẩn: | ABT Pro |
| Chất liệu bên ngoài: | Mặt kính |
| Công nghệ Inverter: | Twin Inverter |
| Làm đá tự động: | Không |
| Lấy nước bên ngoài: | Không |
| Điện năng tiêu thụ: | 1.52 kw/ngày |
| Kết nối Wifi: | Smart Wifi |
| Tiện ích khác: | Màn hình cảm ứng đa màu sắc, đèn chiếu sáng Daylight |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 135 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 908 x 748 x 1905 mm |
Xem
14 hình
Đặc điểm nổi bật
- Tủ lạnh Aqua thiết kế tối giản, màu Xám vân đá hết mực sang trọng, thời thượng
- Dòng tủ Multi Doors 4 cửa dung tích lớn, nhiều ngăn - khay - kệ chứa thực phẩm
- Hệ thống đèn chiếu sáng Daylight sáng dịu nhẹ, dễ tìm kiếm và sắp xếp thực phẩm
- Công nghệ Twin Inverter vận hành êm ái, bền bỉ và tiết kiệm điện năng hiệu quả
- Công nghệ cấp đông Fresher Shield, giữ độ tươi ngon thực phẩm lên đến 99%
- Công nghệ ABT Pro cho khả năng khử mùi, diệt khuẩn hiệu quả đến 99,99%
- Ngăn rau quả giữ ẩm HCS giúp cân bằng độ ẩm 90% để rau quả tươi lâu hơn
- Màn hình cảm ứng nhanh nhạy, đa màu sắc, dễ dàng điều khiển chức năng
- Tủ lạnh Aqua kết nối Wifi điều khiển từ xa tiện lợi bằng điện thoại thông minh
Tủ lạnh Aqua Inverter 660 lít AQR-M727XA(GS)U1
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Tủ Lạnh - Tủ Lạnh Inverter - Tủ Lạnh Side by Side với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | AQR-M727XA(GS)U1 |
| Màu sắc: | Xám vân đá |
| Nhà sản xuất: | Aqua |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Kiểu tủ lạnh: | Multi doors |
| Số cửa tủ lạnh: | 4 cửa |
| Dung tích tổng: | 726 lít |
Thông số kỹ thuật Tủ lạnh Aqua Inverter 660 lít AQR-M727XA(GS)U1
Mặt kính Xám vân đá cẩm thạch sang trọng, tô điểm không gian sống thêm đẳng cấp
Tủ lạnh Aqua Inverter 660 lít AQR-M727XA(GS)U1 sở hữu thiết kế mặt kính Xám vân đá cẩm thạch độc đáo, thời thượng. Kết hợp thiết kế tối giản sang trọng nên chúng dễ dàng hòa hợp với mọi loại nội thất, tăng thẩm mỹ cho không gian bếp của gia chủ.
Chiếc tủ này không chỉ "tốt nước sơn", mà còn "tốt gỗ" vì vừa đẹp bên ngoài, vừa tích hợp nhiều công nghệ bảo quản thực phẩm và tính năng hiện đại bên trong như: công nghệ Twin Inverter tiết kiệm điện hiệu quả; công nghệ khử mùi và diệt khuẩn ABT Pro; công nghệ trữ đông thực phẩm Fresher Shield; ngăn ẩm HCS giữ rau củ & trái cây tươi ngon lâu hơn; bảng điều khiển cảm ứng thông minh đa sắc màu; hệ thống đèn chiếu sáng Daylight sáng dịu nhẹ... Và nhiều tính năng hiện đại khác đợi bạn mua về để tận hưởng trọn vẹn các tiện ích!
U1/tu-lanh-aqua-inverter-aqr-m727xa-gs-u1-1.jpg)
Bảng điều khiển cảm ứng thông minh đa màu sắc bắt mắt, sinh động
Tủ lạnh Aqua AQR-M727XA(GS)U1 cải tiến vượt bậc về mặt thiết kế với trang bị màn hình điều khiển cảm ứng đa màu sắc vô cùng trực quan, sinh động. Chúng không chỉ bắt mắt, mang lại tính thẩm mỹ cao, mà còn giúp người dùng dễ dàng nhận biết các chức năng thông qua màu sắc để chọn nhanh ngay cả trong môi trường thiếu ánh sáng. Bảng điều khiển cũng rất nhanh nhạy để bạn thao tác chỉ với một chạm, đặt ngay bên ngoài cửa tủ để tăng khả năng tiết kiệm điện.
U1/tu-lanh-aqua-inverter-aqr-m727xa-gs-u1-2.jpg)
Kết nối Wifi điều khiển từ xa qua điện thoại thông minh
Tủ lạnh Aqua cho khả năng kết nối Wifi vô cùng thông minh để bạn giám sát và điều chỉnh các chức năng mọi lúc mọi nơi bằng điện thoại thông minh. Với tính năng này, bạn không cần phải đứng trước tủ lạnh mới có thể điều khiển; mà có thể thực hiện quản lý thực phẩm, kiểm soát chế độ, điều chỉnh nhiệt độ,... từ xa ngay trên điện thoại của mình.
U1/tu-lanh-aqua-inverter-aqr-m727xa-gs-u1-3.jpg)
Hệ thống đèn chiếu sáng Daylight, sáng dịu nhẹ dễ cất lấy thực phẩm
Tủ lạnh Aqua AQR-M727XA(GS)U1 trang bị hệ thống đèn chiếu sáng Daylight với ánh sáng dịu nhẹ, không gây chói mắt, tạo cảm giác dễ chịu cho người dùng mỗi khi mở tủ và giúp dễ dàng tìm kiếm, sắp xếp thực phẩm.
U1/tu-lanh-aqua-inverter-aqr-m727xa-gs-u1-4.jpg)
U1/tu-lanh-aqua-inverter-aqr-m727xa-gs-u1-5.jpg)
Twin Inverter tiết kiệm điện, vận hành êm ái
Công nghệ biến tần Twin Inverter ứng dụng trên cả máy nén lẫn dàn tản nhiệt. Từ đó giúp nâng cao hiệu quả tiết kiệm điện hơn rất nhiều so với công nghệ Inverter thường.
Công nghệ Twin Inverter còn giúp máy vận hành êm ái, và hoạt động vô cùng bền bỉ, gia tăng tuổi thọ để bạn sử dụng thiết bị dài lâu.
Công nghệ ABT Pro khử mùi, diệt khuẩn hiệu quả đến 99,99%
U1/tu-lanh-aqua-inverter-aqr-m727xa-gs-u1-6.jpg)
U1/tu-lanh-aqua-inverter-aqr-m727xa-gs-u1-7.jpg)
Làm lạnh đa chiều, nhiệt độ ổn định giữ trọn tươi ngon
Công nghệ trữ đông thực phẩm Fresher Shield
U1/tu-lanh-aqua-inverter-aqr-m727xa-gs-u1-8.jpg)
U1/tu-lanh-aqua-inverter-aqr-m727xa-gs-u1-9.jpg)
Ngăn ẩm HCS, giữ thực phẩm tươi ngon lâu hơn
Tay nắm cửa hợp kim Nhôm sang trọng, độ bền cao
U1/tu-lanh-aqua-inverter-aqr-m727xa-gs-u1-10.jpg)
Tủ lạnh 4 cửa là gì, có ưu điểm gì đáng mua?
Tủ lạnh 4 cửa sở hữu nhiều ưu điểm như dung tích lớn, thiết kế sang trọng, khả năng bảo quản tốt thực phẩm trong thời gian dài, tiết kiệm điện,... và hơn thế nữa.
Để tìm hiểu kỹ hơn về dòng tủ lạnh 4 cửa, mời bạn tham khảo bài viết dưới đây của Nguyễn Kim nhé!
Tham khảo thêm: KHÁM PHÁ NHỮNG LỢI ÍCH BẤT NGỜ CỦA TỦ LẠNH 4 CỬA
Đánh giá và nhận xét
Hỏi đáp bình luận
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



