| Model: | RT22M4040DX/SV |
| Màu sắc: | Nâu |
| Nhà sản xuất: | Samsung |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2020 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Kiểu tủ lạnh: | Ngăn đá trên |
| Số cửa tủ lạnh: | 2 cửa |
| Dung tích sử dụng: | 236 lít |
| Dung tích ngăn đá: | 53 lít |
| Công suất tủ lạnh: | ~0.97 kW/ngày |
| Dung tích ngăn lạnh: | 183 lít |
| Chất liệu khay: | Kính chịu lực |
| Công nghệ làm lạnh: | Công nghệ All-around Cooling giúp kiểm soát chặt chẽ sự thay đổi nhiệt độ |
| Kháng khuẩn: | Bộ lọc than hoạt tính Deodorizer |
| Chất liệu bên ngoài: | Kim loại phủ sơn mờ |
| Công nghệ Inverter: | Digital Inverter |
| Lấy nước bên ngoài: | Không |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 46.5 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 555 x 637 x 1545 mm |
Xem
6 hình
Đặc điểm nổi bật
- Tủ lạnh Samsung 236 lít, thích hợp sử dụng cho gia đình từ 2-3 người
- Công nghệ Digital Inverter vận hành êm ái, bền bỉ, tiết kiệm điện hiệu quả
- Công nghệ All-around Cooling làm lạnh đều, bảo quản thực phẩm tươi lâu
- Bộ lọc than hoạt tính Deodorizer mang lại khả năng khử mùi vượt trội
- Ngăn kệ làm bằng kính chịu lực độ bền cao, trữ được nhiều thực phẩm
- Sở hữu thiết kế tối giản, sang trọng, nâng tầm không gian sinh sống
Tủ lạnh Samsung Inverter 236 lít RT22M4040DX/SV
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Tủ Lạnh - Tủ Lạnh Inverter - Tủ Lạnh Side by Side với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | RT22M4040DX/SV |
| Màu sắc: | Nâu |
| Nhà sản xuất: | Samsung |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2020 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Kiểu tủ lạnh: | Ngăn đá trên |
| Số cửa tủ lạnh: | 2 cửa |
| Dung tích sử dụng: | 236 lít |
Thông số kỹ thuật Tủ lạnh Samsung Inverter 236 lít RT22M4040DX/SV
Thiết kế phẳng sang trọng, nâng tầm không gian sinh sống
Tủ lạnh Samsung Inverter 236 lít RT22M4040DX/SV là dòng tủ lạnh ngăn đông trên sở hữu thiết kế phẳng thời thượng, cùng tông màu Nâu sang trọng. Đây cũng là gam màu thanh lịch, dễ dàng hòa hợp với mọi loại nội thất, giúp không gian sinh sống của bạn thêm phần đẳng cấp.
Tủ có dung tích sử dụng 236 lít, đáp ứng nhu cầu bảo quản thực phẩm cho gia đình có khoảng 2 - 3 thành viên. Hơn nữa, tủ ứng dụng hàng loạt công nghệ bảo quản thực phẩm tiên tiến bậc nhất hiện nay, hứa hẹn sẽ là trợ thủ đắc lực của người nội trợ để gia đình bạn có được những bữa ăn ngon với thực phẩm an toàn và giàu dưỡng chất.
Công nghệ Digital Inverter tiết kiệm điện


Bộ lọc than hoạt tính kháng khuẩn, khử mùi
Làm lạnh đều, thực phẩm tươi lâu


Khay kéo linh hoạt
Khay kính cường lực chịu lực


Kệ trên cánh tủ chưa được chai cao 2L
TOP 5 tủ lạnh dung tích lớn, tiết kiệm điện nhất 2023
Bạn có nhu cầu trữ thực phẩm với số lượng lớn nhưng chưa biết lựa chọn tủ lạnh nào vừa to vừa tiết kiệm điện? Đừng lo lắng nữa nhé! Hãy đọc ngay bài viết của Nguyễn Kim để tham khảo TOP 5 tủ lạnh dung tích lớn, tích hợp nhiều công nghệ thông minh, nhưng vẫn đảm bảo tiết kiệm điện nhất 2023.
Tham khảo thêm: TOP 5 TỦ LẠNH TIẾT KIỆM ĐIỆN, DUNG TÍCH LỚN ĐƯỢC NHIỀU NGƯỜI CHỌN MUA NHẤT NĂM 2023
Đánh giá và nhận xét

Hỏi đáp bình luận
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng





