| Model: | MH-7320I |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Malloca |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 36 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại bếp điện: | Bếp từ đôi |
| Số bếp: | 2 bếp |
| Công suất vùng nấu: | 2.0kW + 2.0kW |
| Mặt bếp: | Kính Ceramic |
| Bảng điều khiển: | Cảm ứng |
| Chế độ nấu: | 9 chế độ |
| Hẹn giờ: | Có |
| Khóa an toàn: | Có |
| Kích thước lắp đặt: | 700 x 410 mm |
| Kích thước sản phẩm: | 730 x 430 x 62 mm |
Đặc điểm nổi bật
- Mặt kính Vitro Ceramic có độ cứng cao giúp chịu nhiệt và chịu lực tốt
- Điều khiển cảm ứng nhạy, dễ dàng thao tác và sử dụng
- 9 mức công suất phù hợp với nhiều cách chế biến khác nhau
- Chức năng hẹn giờ, hỗ trợ người dùng đun nấu những lúc bận rộn
- Chức năng báo dư nhiệt giúp người dùng nhận biết bếp còn nóng
- Chức năng khóa an toàn, phù hợp cho gia đình có trẻ nhỏ
- Chức năng Booster tăng cường nhiệt lượng, rút ngắn thời gian nấu
Bếp từ Malloca MH-7320I
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Bếp Điện với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | MH-7320I |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Malloca |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 36 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại bếp điện: | Bếp từ đôi |
| Số bếp: | 2 bếp |
| Công suất vùng nấu: | 2.0kW + 2.0kW |
| Mặt bếp: | Kính Ceramic |
Thông số kỹ thuật Bếp từ Malloca MH-7320I
Thiết kế mặt kính âm sang trọng, tinh tế cho không gian bếp
Bếp từ Malloca MH-7320I sở hữu thiết kế mặt kính âm, giúp không gian bếp thêm phần sang trọng và phù hợp với hầu hết với mọi phong cách nội thất. Ngoài ra bếp còn được ưa chuộn nhờ vào nhiệt lượng tăng gấp đôi giúp tiết kiệm thời gian nấu ăn, 9 cấp độ nấu, bàn phím cảm ứng dễ dàng thao tác..... xứng đáng thành "trợ thủ" đắc lực mang đến món ăn ngon cho gia đình bạn.

Trang bị bếp từ đôi
Bếp từ Malloca MH-7320I được bị bếp từ đôi đáp ứng tốt các nhu cầu đun nấu của các hộ gia đình, mang lại sự thoải mái khi sử dụng. Ngoài ra, công suất 2000w giúp nầu ăn nhanh chóng, tiết kiệm điện năng hiệu quả

Mặt kính Vitro Ceramic


Bảng điều khiển cảm ứng
9 mức công suất


Tích hợp các tính năng an toàn
Kích thước vòng nhiệt lớn

Sự thật bếp điện từ có hao phí nhiều điện năng
Bên cạnh bếp gas – thiết bị gia dụng đã quá quen thuộc với mọi gia đình Việt, các chị em còn trang bị thêm bếp điện và bếp từ nhằm nấu ăn nhanh hơn và tăng sự hiện đại cho căn bếp của bạn. Thế nhưng, bếp từ liệu có tiết kiệm nhiên liệu hay không là điều mà rất nhiều người quan tâm tới. Dưới đây là những sự thật về bếp điện từ có tiết kiệm điện năng.
Để biết thêm nhiều tin tức thú vị về bếp hãy truy cập vào website Nguyễn Kim ngay!
Tham khảo thêm: ABETO GIẢI ĐÁP: SỰ THẬT BẾP ĐIỆN TỪ CÓ HAO PHÍ NHIỀU ĐIỆN NĂNG?
Đánh giá và nhận xét
Hỏi đáp bình luận
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



