| Model: | NOKIA1054GPRO (TA-1538) |
| Màu sắc: | Xanh |
| Nhà sản xuất: | Nokia |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| RAM: | 48 MB |
| Bộ nhớ trong: | 128 MB |
| Hỗ trợ thẻ nhớ ngoài: | MicroSD, hỗ trợ tối đa 32 GB |
| Hệ điều hành: | S30+ |
| Chipset: | Unisoc T107 |
| Kích thước màn hình: | 1.77 " |
| Mạng 3G: | Hỗ trợ |
| Mạng 4G: | Hỗ trợ |
| Mạng 5G: | Không |
| Loại SIM: | 2 Nano SIM |
| Số khe SIM: | 2 |
| Bluetooth: | Bluetooth 5.0 |
| USB: | Micro USB |
| Jack 3.5mm: | Có |
| Dung lượng Pin: | 1450 mAh |
| Ghi âm: | Có |
| Radio: | Có |
| Tiện ích khác ĐTDĐ: | Các trò chơi cài sẵn Snake | Tetris, Blackjack, DOODLE JUMP, Racing Attack (try-and-buy) |
| Khối lượng sản phẩm (gram): | 93 gram |
| Kích thước sản phẩm: | 121.5 x 50 x 14.4 mm |
Xem
9 hình
Đặc điểm nổi bật
- Thiết kế nhỏ gọn, trọng lượng nhẹ 93 gram, dễ dàng mang theo
- Vỏ chất liệu nhựa cao cấp, độ bền cao, bảo vệ tốt khi va chạm
- Tích hợp đài FM tiện lợi giúp cập nhật tin tức nhanh chóng
- Khả năng kết nối siêu tốc với Internet 4G nhờ chip Unisoc T107
- Âm thanh nghe gọi rõ nét nhờ dịch vụ thoại VoLTE giảm nhiễu
- Có đến 2 khe Nano SIM hỗ trợ tốt công việc, thuận tiện liên lạc
- Dung lượng pin điện thoại đến 1450mAh, sử dụng bền bỉ nhiều ngày
- Tích hợp sẵn nhiều trò chơi “kinh điển”, tha hồ giải trí lúc buồn chán
Điện thoại Nokia 105 4G Pro Xanh
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Điện Thoại với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | NOKIA1054GPRO (TA-1538) |
| Màu sắc: | Xanh |
| Nhà sản xuất: | Nokia |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| RAM: | 48 MB |
| Bộ nhớ trong: | 128 MB |
| Hỗ trợ thẻ nhớ ngoài: | MicroSD, hỗ trợ tối đa 32 GB |
Thông số kỹ thuật Điện thoại Nokia 105 4G Pro Xanh
Màu sắc ấn tượng, chất lượng bền bỉ chuẩn Châu Âu
Điện thoại Nokia 105 4G Pro có 2 phiên bản màu sắc nổi bật nhưng không kém phần sang trọng và thời thượng đó là Đen, Xanh. Lớp vỏ của máy được làm từ nhựa cao cấp, độ bền cao, bảo vệ linh kiện bên trong tốt khi va chạm. Mặt lưng thiết kế vân nhám lạ mắt, cũng như dễ dàng cầm nắm. Bàn phím lớn, phím bấm nổi với độ đàn hồi cao để bạn nhắn tin trò chuyện một cách nhanh chóng. Hơn nữa, chúng còn có viên pin dung lượng cao cho thời lượng pin kéo dài nhiều ngày. Các yếu tố ưu việt kể trên đã tạo nên một thiết bị di động với độ bền đạt chuẩn chất lượng châu Âu.

Siêu nhỏ gọn nhẹ, mang theo mọi nơi
Sở hữu thiết kế vô cùng nhỏ gọn, trọng lượng chỉ 93 gram, chiếc điện thoại nhẹ tênh này cho phép bạn dễ dàng bỏ túi để luôn mang theo bên mình, sử dụng mọi lúc mọi nơi.


Trang bị 2 khe Nano SIM
Nghe gọi chất lượng cao với kết nối 4G VoLTE


Dung lượng pin đến 1450 mAh
Còn gì bằng khi sở hữu một thiết bị có pin bền bỉ, không cần tốn thời gian chờ đợi sạc pin nhiều lần đúng không nào?
Nokia 105 4G Pro sẽ giúp bạn có được trải nghiệm tuyệt vời này với pin dung lượng cao 1450mAh, cho phép kéo dài thời gian sử dụng bền bỉ trong nhiều ngày chỉ với 1 lần sạc. Thậm chí, khi ở chế độ chờ, dung lượng pin này giúp điện thoại duy trì hoạt động lên đến hàng tuần.
Thưởng thức nhạc mọi lúc với đài FM
Tính năng nghe đài FM hỗ trợ cả phương thức không dây lẫn có dây. Nhờ đó, bạn có thể dò tìm các đài địa phương xung quanh mà mình yêu thích để nghe tin tức, nghe nhạc,... Kết nối Bluetooth 5.0 giúp dễ dàng kết nối tai nghe và loa không dây để bạn nghe nhạc, đàm thoại dù là đang ở trong nhà hoặc đang luyện tập thể thao ngoài trời.


Giải trí với hàng loạt trò chơi kinh điển
Nokia 105 4G Pro là sự lựa chọn hoàn hảo để giải trí với các trò chơi "kinh điển" được cài đặt sẵn như: Snake, Tetris, Blackjack, DOODLE JUMP và Racing Attack. Nhờ đó, bạn sẽ không bao giờ bị buồn chán với chiếc điện thoại nhỏ nhưng "có võ" này!
6 cách giúp bạn bảo vệ mắt khi dùng smartphone
Nhìn chằm chằm vào smartphone trong nhiều giờ liền làm cho mắt trở nên mệt mỏi, thậm chí không thể phục hồi về trạng thái ban đầu. Dưới đây là vài cách hiệu quả để giảm thiểu nguy cơ bị tổn thương “cửa sổ tâm hồn” vì smartphone
Tham khảo thêm: CÁCH BẢO VỆ MẮT KHI SỬ DỤNG ĐIỆN THOẠI THÔNG MINH
Đánh giá và nhận xét
Hỏi đáp bình luận
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



