| Model: | NH.Q97SV.001 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Acer |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2021 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| CPU: | Intel Core I5-10300H |
| Tốc độ CPU: | 2.50 GHz |
| Bộ nhớ đệm: | 8 MB Intel® Smart Cache, 8 GT/s |
| Tốc độ CPU tối đa: | 4.50 GHz |
| Loại RAM: | DDR4 |
| Dung lượng RAM: | 8 |
| Tốc độ Bus RAM: | 3200 MHz |
| Loại ổ đĩa cứng: | SSD |
| Dung lượng ổ cứng: | 512GB |
| Tích hợp đĩa quang: | Không |
| Chipset card đồ họa: | NVIDIA® GeForce® GTX 1650 with 4 GB GDDR6 memory |
| Loại màn hình: | Acer ComfyView LCD, IPS SlimBezel, 60Hz |
| Kích thước màn hình: | 15.6 |
| Độ phân giải màn hình: | FHD (1920x1080) |
| Màn hình cảm ứng: | Không |
| Công nghệ âm thanh: | Two built-in stereo speakers, Two built-in microphones |
| Chuẩn WiFi: | Intel® Wireless-Wi-Fi 6 AX200, Bluetooth® 4.1 |
| Chuẩn LAN: | 1 x Ethernet (RJ-45) port |
| Cổng USB: | 2 x USB 3.2 Gen 1 ports with one featuring power-off USB charging, 1 x USB Type-C port: USB 3.2 Gen 1 (up to 5 Gbps), 1 x USB 2.0 port |
| Cổng HDMI: | 1 x HDMI®port with HDCP support |
| Khe đọc thẻ nhớ: | Không |
| Kết nối khác laptop: | 1 x 3.5 mm headphone/speaker jack, supporting headsets with built-in microphone |
| Chất liệu vỏ: | Vỏ nhựa cứng polycarbonate |
| HĐH kèm theo máy: | Win 10 Home |
| Loại Pin Laptop : | 48Wh Li-ion battery |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 2.15 kg |
Hình 360°
Đặc điểm nổi bật
- Trải nghiệm hình ảnh sắc nét, màu sắc chân thực trên màn hình 15.6'' FHD
- Bộ vi xử lý Intel Core I5-10300H giúp giải quyết công việc nhanh chóng
- Card đồ họa GTX 1650 4GB GDDR6 cho trải nghiệm game mạnh mẽ
- RAM 8GB DDR4 3200MHz đảm bảo đa nhiệm mượt mà, hạn chế giật lag
- Ổ cứng SSD 512GB giúp khởi động máy nhanh hơn, lưu trữ nhiều dữ liệu
- Bàn phím có đèn nền giúp gõ phím dễ dàng hơn trong điều kiện thiếu sáng
Laptop Acer Aspire 7 Gaming A715-75G-56ZL I5-10300H/8GB/512GB NH.Q97SV.001
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Laptop với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | NH.Q97SV.001 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Acer |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2021 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| CPU: | Intel Core I5-10300H |
| Tốc độ CPU: | 2.50 GHz |
| Bộ nhớ đệm: | 8 MB Intel® Smart Cache, 8 GT/s |
✕
Thông số kỹ thuật Laptop Acer Aspire 7 Gaming A715-75G-56ZL I5-10300H/8GB/512GB NH.Q97SV.001
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về Laptop Acer Aspire 7 Gaming A715-75G-56ZL I5-10300H/8GB/512GB NH.Q97SV.001
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Laptop Acer Aspire 7 Gaming A715-75G-56ZL I5-10300H/8GB/512GB NH.Q97SV.001
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



