| Model: | 81MX002NVN |
| Màu sắc: | Bạc |
| Nhà sản xuất: | Lenovo |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2019 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| CPU: | Intel Pentium Silver |
| Loại CPU: | N5000 |
| Tốc độ CPU: | 1.1 GHz |
| Bộ nhớ đệm: | 4 MB |
| Tốc độ CPU tối đa: | 2.70 GHz |
| Loại RAM: | DDR4 |
| Dung lượng RAM: | 4 GB |
| Tốc độ Bus RAM: | 2400 MHz |
| Loại ổ đĩa cứng: | SSD 2.5" SATA6Gb/s |
| Dung lượng ổ cứng: | 256GB |
| Tích hợp đĩa quang: | Không |
| Loại đĩa quang: | Không |
| Bộ xử lý đồ họa: | Intel UHD Graphics 605 |
| Loại màn hình: | FHD Anti-Glare |
| Kích thước màn hình: | 15.6 |
| Độ phân giải màn hình: | 1920 x 1080 |
| Màn hình cảm ứng: | Không |
| Công nghệ âm thanh: | HD Audio, Dolby Audio |
| Chuẩn âm thanh: | 2 x 1.5W |
| Chuẩn WiFi: | 802.11 ac |
| Cổng USB: | 1 x USB 2.0; 2 x USB 3.1 Gen 1 Type-A |
| Cổng HDMI: | 1 cổng |
| Khe đọc thẻ nhớ: | MMC, SD, SDHC, SDXC |
| Kết nối khác laptop: | Bluetooth® 4.2 |
| Camera: | 0.3MP, fixed focus, integrated monaural microphone |
| HĐH kèm theo máy: | Windows 10 64bit |
| Loại Pin Laptop : | 2 Cell 35WHr |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 1.85 kg |
| Kích thước sản phẩm: | Rộng 362.2 x Sâu 251.5 x Cao 19.9 mm mm |
Hình 360°
Đặc điểm nổi bật
- Thiết kế gọn nhẹ với trọng lượng 1.73 kg dễ mang đi
- Màn hình 15.6 inch Full HD hiện thị rõ nét, chống chói
- Intel Pentium Silver N5000 với 4GB xử lý đa nhiệm tốt
- Intel UHD 605 giúp việc sử dụng đồ họa mượt mà hơn
- Ổ cứng SSD 256GB giúp xử lý công việc nhanh chóng
- Công nghệ Dolby Home Theater cho âm thanh sống động
- Pin có thể hoạt động liên tục trong khoảng 5 giờ đồng hồ
Lenovo Ideapad S145-15IGM Pentium N5000 15.6 inch 81MX002NVN
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Laptop với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | 81MX002NVN |
| Màu sắc: | Bạc |
| Nhà sản xuất: | Lenovo |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2019 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| CPU: | Intel Pentium Silver |
| Loại CPU: | N5000 |
| Tốc độ CPU: | 1.1 GHz |
Thông số kỹ thuật Lenovo Ideapad S145-15IGM Pentium N5000 15.6 inch 81MX002NVN
Thiết kế hiện đại, cá tính
Máy tính xách tay Lenovo Ideapad S145-15IGM Pentium N5000 15.6 inch 81MX002NVN là một sự lựa chọn đúng đắn cho cho giới văn phòng, sinh viên. Ngoài thiết kế đẹp mắt, chiếc laptop này còn có hiệu năng ổn định và tính năng hiện đại đồng hành cùng bạn trong công việc, học tập..

Sự lựa chọn hoàn hảo
Với mức giá phải chăng của sản phẩm, bạn khó có thể tìm thấy sản phẩm Laptop nào trong cùng tầm giá dưới 10 triệu phù hợp hơn Lenovo Ideapad S145-15IGM 81MX002NVN về tính ổn định, khả năng xử lý và cho phép giải trí tuyệt vời như vậy. Có thể gói gọn nhận xét về chiếc laptop này trong 2 từ: Đa nhiệm.


Màn hình chất lượng cao
Âm thanh sống động


Thời lượng pin tuyệt vời
Vận hành ổn định


Giải trí nhẹ nhàng
Làm gì khi touchpad của laptop "đình công"?
Touchpad gần như là linh hồn của một chiếc laptop. Tuy nhiên trong quá trình sử dụng tính năng này có thể bị ngưng hoạt động mà không rõ lý do, làm cho người dùng không mang theo chuột máy tính lâm vào cảnh khốn đốn. Nguyễn Kim sẽ hướng dẫn quý khách thoát khỏi tình cảnh oái ăm này một cách dễ dàng.
Tham khảo ngay tại: Làm gì khi touchpad "đình công"?
Đánh giá và nhận xét
Hỏi đáp bình luận
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



