| Model: | T2315DX5G.DEGPEVN |
| Màu sắc: | Than ánh kim |
| Nhà sản xuất: | LG |
| Thương hiệu đến từ: | Hàn Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng, 10 năm động cơ |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Bảng điều khiển: | Song ngữ Anh - Việt; Nút xoay, cảm ứng và màn hình hiển thị |
| Phụ kiện: | Sách HDSD |
| Loại máy giặt: | Cửa trên |
| Khối lượng giặt: | 15 kg |
| Khối lượng sấy: | Không |
| Số người sử dụng (tham khảo): | Trên 7 người |
| Chế độ giặt: | 10 chế độ |
| Động cơ dẫn động: | Truyền động trực tiếp bền & êm |
| Công nghệ Inverter: | Có, DD Inverter |
| Số sao năng lượng: | 5 sao |
| Tốc độ quay vắt: | 740 vòng/phút |
| Chế độ giặt nhanh: | Giặt nhanh TurboWash™ |
| Điện năng tiêu thụ/ngày: | 3.5Wh/kg |
| Lượng nước tiêu thụ: | Tùy thuộc vào cài đặt chương trình giặt |
| Công suất: | 500W |
| Vệ sinh lồng giặt: | Có |
| Chất liệu lồng giặt: | Thép không gỉ |
| Tự khởi động lại sau khi có điện: | Có |
| Khóa an toàn: | Khóa trẻ em |
| Cài đặt hẹn giờ: | Hẹn giờ giặt |
| Kết nối Wifi: | Wifi ThinQ |
| Tiện ích khác: | ThinQ |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 40 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 590 x 594 x 1043 mm |
Xem
20 hình
Đặc điểm nổi bật
- Động cơ truyền động trực tiếp: Giảm rung lắc, êm ái, bền bỉ và tiết kiệm điện năng.
- Công nghệ giặt AI thông minh: Nhận diện vải và khối lượng, tối ưu chu trình giặt.
- Công nghệ Turbowash giặt nhanh, sạch sâu, tiết kiệm đáng kể thời gian và điện nước.
Máy giặt LG Inverter 15 kg T2315DX5G
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Máy Giặt với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | T2315DX5G.DEGPEVN |
| Màu sắc: | Than ánh kim |
| Nhà sản xuất: | LG |
| Thương hiệu đến từ: | Hàn Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng, 10 năm động cơ |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Bảng điều khiển: | Song ngữ Anh - Việt; Nút xoay, cảm ứng và màn hình hiển thị |
| Phụ kiện: | Sách HDSD |
Thông số kỹ thuật Máy giặt LG Inverter 15 kg T2315DX5G
Thiết kế hiện đại, tiện nghi sang trọng
Sở hữu phong cách tối giản nhưng tinh tế, LG Inverter T2315DX5G mang đến điểm nhấn hiện đại cho không gian giặt giũ. Bảng điều khiển song ngữ Anh – Việt thiết kế nghiêng nhẹ giúp thao tác dễ dàng hơn, cùng nắp kính cường lực trong suốt, chịu lực tốt, cho phép quan sát toàn bộ quá trình giặt bên trong.

Động cơ truyền động trực tiếp


Công nghệ giặt AI thông minh
Turbowash – giặt nhanh, sạch sâu, tiết kiệm

Nên mua máy giặt cửa trên hay cửa trước?
Máy giặt cửa trên và máy giặt cửa trước là hai dòng máy giặt phổ biến hiện nay, nhưng nhiều người vẫn đang phân vân không biết nên chọn loại nào. Vậy, chúng khác nhau như thế nào và loại nào tốt hơn? Để tìm câu trả lời và đưa ra quyết định mua phù hợp, hãy đọc bài viết của Nguyễn Kim!
Tham khảo thêm: ƯU NHƯỢC ĐIỂM, BÍ QUYẾT CHỌN MUA GIỮA MÁY GIẶT CỬA TRÊN VÀ CỬA TRƯỚC
Đánh giá và nhận xét
Hỏi đáp bình luận
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



