| Model: | CU/CS-PU9XKH-8M |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Panasonic |
| Xuất xứ sản phẩm: | Malaysia |
| Năm ra mắt : | 2021 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy lạnh: | Máy lạnh 1 chiều (chỉ làm lạnh) |
| Kiểu dáng: | Máy lạnh treo tường |
| Công suất máy lạnh: | 1 HP |
| Tốc độ làm lạnh tối thiểu: | 2,860 BTU |
| Tốc độ làm lạnh trung bình: | 9,040 BTU |
| Tốc độ làm lạnh tối đa: | 9,890 BTU |
| Công nghệ Inverter: | Có |
| Làm lạnh nhanh: | Powerful |
| Khả năng lọc khí: | Nanoe G loại bỏ bụi mịn 2.5 PM |
| Khử mùi máy lạnh: | Có khử mùi |
| Chế độ gió: | Điều khiển lên xuống tự động |
| Chế độ hẹn giờ: | Hẹn giờ bật tắt máy |
| Tự chẩn đoán lỗi: | Có |
| Tự khởi động lại sau khi có điện: | Có |
| Xua muỗi: | Không |
| Khả năng khử ẩm máy lạnh: | Khử ẩm nhẹ |
| Lưu lượng gió dàn lạnh: | 10.3 m³/phút |
| Lưu lượng gió dàn nóng: | 26.7 m³/phút |
| Độ ồn trung bình (dB) : | Đang cập nhật |
| Độ ồn dàn lạnh: | 26 db |
| Độ ồn dàn nóng: | 47 db |
| Gas sử dụng: | R-32 |
| Phạm vi hiệu quả: | dưới 15 m² |
| Tiêu thụ điện: | 0.8 kW/h |
| Điện năng tiêu thụ dàn lạnh: | Đang cập nhật |
| Điện năng tiêu thụ dàn nóng: | Đang cập nhật |
| Kích thước dàn lạnh (RxSxC): | 290 x 779 x 209 mm |
| Kích thước dàn nóng (RxSxC): | 511 x 650 x 230 mm |
| Khối lượng dàn lạnh: | 8 kg |
| Khối lượng dàn nóng: | 18 kg |
Xem
6 hình
Đặc điểm nổi bật
- Điều hòa Panasonic có công suất 1 HP thích hợp cho phòng dưới 15m2
- Siêu tiết kiệm điện tới 20% nhờ chế độ Eco + công nghệ AI kết hợp Inverter
- Chức năng Powerful làm lạnh nhanh hơn 18% cho cảm giác mát lạnh tức thì
- Công nghệ Nanoe G loại bỏ bụi mịn 2.5 PM cho không khí luôn trong lành
- Cánh đảo gió lớn lan tỏa khí mát ra khắp phòng cho cảm giác mát tối ưu
- Môi chất lạnh R32 thân thiện với môi trường, công suất làm mát cao hơn
Máy lạnh Panasonic Inverter 1 HP CU/CS-PU9XKH-8M
5.0
Có 7 Đánh giá Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Máy Lạnh - Điều hòa với Nguyễn Kim?
Miễn phí 1 tuần dùng thử
Tặng 1 năm bảo hành
Lỗi 1 đổi 1 trong 1 năm
Miễn phí vật tư đến 1 triệuXem chi tiết
Miễn phí lắp đặtXem chi tiết
Miễn phí vệ sinh máy lạnhXem chi tiết
Miễn phí vận chuyểnXem chi tiết
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | CU/CS-PU9XKH-8M |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Panasonic |
| Xuất xứ sản phẩm: | Malaysia |
| Năm ra mắt : | 2021 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy lạnh: | Máy lạnh 1 chiều (chỉ làm lạnh) |
| Kiểu dáng: | Máy lạnh treo tường |
| Công suất máy lạnh: | 1 HP |
✕
Thông số kỹ thuật Máy lạnh Panasonic Inverter 1 HP CU/CS-PU9XKH-8M
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về Máy lạnh Panasonic Inverter 1 HP CU/CS-PU9XKH-8M
máy mới mua mà chạy ồn kinh khủng, chạy đc 5 phút lại ngắt
5
Thích 1
shop lắp đặt tận nơi, giao cực kì nhanh, máy hoạt động rất tốt mà giá cũng khá hợp lí ạ
Shop lắp đặt nhanh đúng hẹn, chạy thử thấy ok hy vọng sẽ bền
Anh giao hàng rất dễ thương - giao hàng rất nhanh luôn, nhiệt tình lắp ráp nhanh
Máy lạnh tiết kiệm điện, êm, bền, làm lạnh nhanh,nhân viên lắp đặt nhiệt tình, có chuyên môn
Điều hòa rất tốt dùng rất thoải mái làm lạnh nhanh cực kỳ rể chịu
Mình đa mua máy được 1tuan sd khá ok may rất im đáng đồng tiền.them nhan vien lắp đặt rất nhiệt tình va chu đáo.moi người cùng sd nhé
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Máy lạnh Panasonic Inverter 1 HP CU/CS-PU9XKH-8M
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng




