| Model: | AURESPREMIUM4.5PSPACE |
| Màu sắc: | Xám |
| Nhà sản xuất: | Ariston |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2022 |
| Thời gian bảo hành: | 2 năm |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Làm nóng trực tiếp |
| Bơm trợ lực: | Có |
| Công suất máy nước nóng: | 4.5kW |
| Nhiệt độ: | 55°C (±5°C), phụ thuộc vào nhiệt độ nước cấp và lưu lượng dòng chảy |
| Chế độ vòi sen: | Vòi sen 3 chế độ tắm, x2 lực phun mạnh mẽ |
| Nút điều khiển: | Có, điều chỉnh nhiệt độ tùy ý |
| Chế độ an toàn: | Công nghệ Residual Heat® chống bỏng; Hệ thống Safety Check kiểm tra an toàn; Vỏ máy chuẩn kháng nước IP25; Vỏ bình nung làm từ vật liệu chống cháy; Hệ thống an toàn đồng bộ TSS; Cầu dao chống giật ELCB; Cảm biến lưu lượng nước; Bộ ổn định nhiệt kép |
| Màn hình hiển thị: | Không |
| Tương thích điện từ EMC: | Có |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 2 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 416 x 200 x 91 mm |
Xem
6 hình
Đặc điểm nổi bật
- Hệ thống Safety Check chủ động kiểm tra an toàn trước và trong khi dùng
- Công nghệ Residual Heat® hỗ trợ chống bỏng thông minh khi sử dụng
- Vòi sen 3 chế độ tắm kết hợp x2 lực phun mạnh mẽ, sảng khoái hơn
- Bơm vận hành siêu êm, hiệu suất ổn định trong quá trình sử dụng
- Hệ thống an toàn đồng bộ TSS giúp bảo vệ thiết bị toàn diện
- Van điều chỉnh lượng nước kết hợp lọc cặn, an toàn cho máy
- Dễ dàng điều chỉnh công suất đun nóng theo nhu cầu sử dụng
Máy nước nóng Ariston AURES Premium 4.5P Space
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Máy Nước Nóng với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | AURESPREMIUM4.5PSPACE |
| Màu sắc: | Xám |
| Nhà sản xuất: | Ariston |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2022 |
| Thời gian bảo hành: | 2 năm |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Làm nóng trực tiếp |
| Bơm trợ lực: | Có |
| Công suất máy nước nóng: | 4.5kW |
Thông số kỹ thuật Máy nước nóng Ariston AURES Premium 4.5P Space
Máy nước nóng Ariston công nghệ trực tiếp làm nóng nhanh chóng
Máy nước nóng Ariston AURES Premium 4.5P Space là sản phẩm của thương hiệu Ariston nổi tiếng đến từ Ý, được sản xuất tại Việt Nam. Nhờ ứng dụng công nghệ làm nóng trực tiếp không cần bình chứa, máy có khả năng làm nóng nhanh chóng và liên tục, giúp gia đình bạn tận hưởng những phút giây thư giãn dưới làn nước ấm mà không phải chờ đợi lâu.
Thiết kế nhỏ gọn của máy không chiếm nhiều diện tích lắp đặt, cùng với lớp vỏ màu Xám thanh lịch, dễ dàng hòa hợp với mọi kiểu nội thất phòng tắm.


Bơm trợ lực cho nguồn nước chảy nhanh và mạnh hơn
Vòi sen 3 chế độ chỉnh tia linh hoạt
Với tính năng này, người dùng dễ dàng thay đổi chế độ phun nước để phù hợp với nhu cầu của mình, từ dòng nước nhẹ nhàng đến dòng nước mạnh mẽ, tạo ra những khoảnh khắc thư giãn tuyệt vời và tiết kiệm chi phí vì không phải mua thêm vòi sen.


Cầu giao chống giật ELCB tự ngắt nguồn điện
Tính năng này không chỉ bảo vệ người sử dụng khỏi nguy cơ bị điện giật mà còn nâng cao độ an toàn cho hệ thống điện trong gia đình.
Vỏ máy đạt chuẩn kháng nước IP25


Không làm nhiễu sóng các thiết bị điện tử
Làm nóng cực kỳ nhanh chóng

Có nên tắt nguồn máy nước nóng sau khi sử dụng?
Máy nước nóng ngày càng được nhiều gia đình ưa chuộng vì sự tiện lợi mà nó mang lại. Nhưng nhiều người thắc mắc rằng, các thành viên trong gia đình thay phiên nhau sử dụng, vậy có cần mỗi lần sử dụng xong phải tắt nguồn không? Tắt nguồn nhiều lần máy có dễ hư hỏng không?
Để biết thêm nhiều tin tức và mua máy nước nóng Sunhouse chính hãng hãy truy cập website Nguyễn Kim ngay
Tham khảo thêm: CÓ NÊN TẮT NGUỒN MÁY NƯỚC NÓNG SAU KHI SỬ DỤNG?
Đánh giá và nhận xét
Nguyễn Kim xin chào Anh/Chị
Dạ, Chính sách giao hàng/lắp đặt khi mua online được áp dụng như mua tại Trung tâm ạ. Sản phẩm này Nguyễn Kim giao hàng và lắp đặt cơ bản miễn phí nhé ạ.
Hỏi đáp bình luận
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



