| Model: | KS-NR191STV"SS" |
| Màu sắc: | Xanh đen |
| Nhà sản xuất: | Sharp |
| Xuất xứ sản phẩm: | Thái Lan |
| Năm ra mắt : | 2016 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại nồi: | Nồi cơm nắp gài |
| Dung tích: | 1.8 lít |
| Công suất: | 700W |
| Chất liệu lòng nồi: | Men chống dính |
| Chế độ nấu: | Cơm, hâm cơm |
| Màn hình hiển thị: | Không |
| Chiều dài dây điện: | Dây rút vào thân nồi |
| Khay hấp thực phẩm: | Có |
| Công nghệ nấu: | 3D (Tỏa nhiệt từ 3 hướng) |
| Chức năng giữ ấm: | Có |
| Phụ kiện: | Xửng hấp, muỗng lấy cơm, cốc đong gạo |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 3.2 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 315 x 315 x 330 mm |
Xem
6 hình
Đặc điểm nổi bật
- Nồi có dung tích 1.8 lít, thích hợp nấu cho 4-6 người ăn
- Nấu cơm nhanh hơn, tiết kiệm điện năng với công nghệ nấu 3D
- Lòng nồi phủ lớp chống dính Poly-flon, chống dính hiệu quả
- Hệ thống TRS kiểm soát nhiệt, để cơm luôn chín và dẻo
- Nút thoát hơi thông minh giúp giữ lượng hơi nước ổn định
- Có khay hứng nước thừa, dễ dàng tháo rời để vệ sinh
- Nắp nồi kín, giữ ấm cơm đến 12 giờ
Nồi cơm điện Sharp 1.8 lít KS-NR191STV
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Nồi Cơm Điện với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | KS-NR191STV"SS" |
| Màu sắc: | Xanh đen |
| Nhà sản xuất: | Sharp |
| Xuất xứ sản phẩm: | Thái Lan |
| Năm ra mắt : | 2016 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại nồi: | Nồi cơm nắp gài |
| Dung tích: | 1.8 lít |
| Công suất: | 700W |
✕
Thông số kỹ thuật Nồi cơm điện Sharp 1.8 lít KS-NR191STV
Nồi cơm điện nắp gài thiết kế hiện đại

Dung tích 1.8 lít


Cải tiến công suất
Lòng nồi chống dính


Giữ ấm lâu đến 12 giờ
Nhà có trẻ em nên chọn nồi cơm điện thế nào?
Nồi cơm điện là một vật gia dụng không thể thiếu trong mỗi gia đình. Đối với những gia đình có con nhỏ nên chọn nội cơm điện có tính năng nấu cháo, hấp hay hâm nóng đều là những tính năng tiện lợi cần phải có để nấu những món ăn đầy đủ chất dinh dưỡng.
Tham khảo thêm: NHÀ CÓ TRẺ EM NÊN CHỌN NỒI CƠM ĐIỆN THẾ NÀO?
Xem thêm các tính năng
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về Nồi cơm điện Sharp 1.8 lít KS-NR191STV
Nồi cơm nhập xài rất tốt, lòng nồi chống dính không bong tróc, nấu cơm nhanh và ngon, màu sắc sạch sẽ, giá thành hợp lí. Rất hàng lòng
Nồi sài êm lắm nha.chất lượng trên cả tuyệt vời
Sản phẩm rất tốt, tôi rất hài lòng!
Sản phẩm rất tốt, tôi rất hài lòng!
Sản phẩm rất tốt, tôi rất hài lòng!
Mới mua nồi sài được 24 ngày thì bị hư. Chưa sôi tự nhảy nút. Mình đã phải đổ đi hết 3 nồi cơm. Mang lên Nguyễn Kim thì họ nói để họ kiểm tra, rồi sẽ sửa bảo hành cho mình chứ ko cho đổi sp khác nếu đúng là lỗi do nhà sản xuất. Vì mâm nhiệt bị cháy. Mà mình thấy nồi cơm 1 khi đã cắm điện sài thì ít nhiều cũng sẽ bị cháy mà. Thất vọng
Đóng gói chắc chắn giao nhanh
Nồi này rất tốt nhé mọi người. Đáng để trải nghiệm , mình mua mẹ mình cũng rất ưng khen suốt thôi
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Nồi cơm điện Sharp 1.8 lít KS-NR191STV
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



