| Model: | SR-CL108WRAM |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Panasonic |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2022 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại nồi: | Nồi cơm điện tử |
| Dung tích: | 1 lít |
| Công suất: | 640W |
| Chất liệu lòng nồi: | Hợp kim nhôm phủ chống dính |
| Chế độ nấu: | 16 menu tự động |
| Màn hình hiển thị: | Có |
| Chiều dài dây điện: | 112 cm |
| Khay hấp thực phẩm: | Có xửng hấp |
| Công nghệ nấu: | 3D (Tỏa nhiệt từ 3 hướng) |
| Chức năng giữ ấm: | Có |
| Phụ kiện: | Giá hấp, muỗng xới cơm, muỗng múc canh, cốc đong, giá giữ muôi |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 3.1 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 245 x 349 x 209 mm |
Xem
6 hình
Đặc điểm nổi bật
- Dung tích 1 lít thích hợp dùng cho gia đình có ít thành viên
- Lòng nồi có độ dày 2,2 mm với 6 lớp vật liệu giúp cơm chín đều và ngon hơn
- Nắp bên trong và lỗ thông hơi có thể tháo lắp nhanh chóng, vệ sinh dễ dàng
- 16 menu tự động tiện lợi như chế độ ăn kiêng, cơm niêu, bánh, súp, hấp,...
- Chức năng giữ ấm giúp cơm luôn có nhiệt độ lý tưởng, hương vị thơm ngon
- Trang bị màn hình LED trắng dễ dàng theo dõi quá trình hoạt động của nồi
- Nắp thông hơi SUS bằng thép không gỉ có độ bền cao, an toàn với sức khỏe
Nồi cơm điện tử Panasonic 1 lít SR-CL108WRAM
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Nồi Cơm Điện với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | SR-CL108WRAM |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Panasonic |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2022 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại nồi: | Nồi cơm điện tử |
| Dung tích: | 1 lít |
| Công suất: | 640W |
✕
Thông số kỹ thuật Nồi cơm điện tử Panasonic 1 lít SR-CL108WRAM
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về Nồi cơm điện tử Panasonic 1 lít SR-CL108WRAM
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Nồi cơm điện tử Panasonic 1 lít SR-CL108WRAM
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



