| Model: | KS-COM191EV-WH |
| Màu sắc: | Trắng + Be |
| Nhà sản xuất: | Sharp |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại nồi: | Nồi cơm điện tử |
| Dung tích: | 1.8 lít |
| Công suất: | 790W |
| Chất liệu lòng nồi: | Hợp kim nhôm phủ chống dính |
| Chế độ nấu: | Cháo, Cơm niêu, Gạo lứt, Cơm thường, Hấp, Luộc trứng, Nấu nhanh, Súp |
| Màn hình hiển thị: | LED |
| Chiều dài dây điện: | 1 m |
| Khay hấp thực phẩm: | Có |
| Công nghệ nấu: | 1D (tỏa nhiệt từ 1 hướng) |
| Chức năng giữ ấm: | Giữ ấm tối đa 5 giờ |
| Phụ kiện: | Muỗng canh, muỗng cơm, cốc đong, xửng hấp |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 3.3 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 391 x 296 x 243 mm |
Xem
6 hình
Đặc điểm nổi bật
- Dung tích nồi 1.8 lít, phù hợp sử dụng cho gia đình 4 - 6 thành viên
- Công nghệ nấu 1D cùng công suất tối đa 790W giúp nấu cơm nhanh chín
- Lòng nồi hợp kim phủ chống dính bền tốt, nấu cơm ngon và giữ ấm lâu
- Màn hình LED hiển thị, bảng điều khiển nút nhấn dễ dàng thao tác
- 8 chế độ nấu được cài đặt sẵn, nấu ăn đa dạng chỉ với vài thao tác
Nồi cơm điện tử Sharp 1.8 lít KS-COM191EV-WH
5.0
Có 8 Đánh giá Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Nồi Cơm Điện với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | KS-COM191EV-WH |
| Màu sắc: | Trắng + Be |
| Nhà sản xuất: | Sharp |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại nồi: | Nồi cơm điện tử |
| Dung tích: | 1.8 lít |
| Công suất: | 790W |
✕
Thông số kỹ thuật Nồi cơm điện tử Sharp 1.8 lít KS-COM191EV-WH
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về Nồi cơm điện tử Sharp 1.8 lít KS-COM191EV-WH
Thời gian giao hàng nhanh, shiper thân thiện, đóng gói sản phẩm cận thận, chất lượng sản phẩm tuyệt vời, shop phục vụ tốt
Sản phẩm rất tốt, tôi rất hài lòng!
Giao hàng nhanh, hỗ trợ nhiệt tình, 10 điểm ko có nhưng
Giao hàng nhanh
Đóng gói kỹ,mẫu mã đẹp
Nấu cơm rất ngon,nhiều chức năng nấu nhất thuận lợi
Cảm ơn shop Nguyễn Kim
Đóng gói kỹ,mẫu mã đẹp
Nấu cơm rất ngon,nhiều chức năng nấu nhất thuận lợi
Cảm ơn shop Nguyễn Kim
Sản phẩm rất tốt, tôi rất hài lòng!
Sản phẩm rất tốt, tôi rất hài lòng!
Sản phẩm rất tốt, tôi rất hài lòng!
Đúng với mô tả:đúng yêu cầu
Chất lượng sản phẩm:tốt
Chất lượng sản phẩm:tốt
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Nồi cơm điện tử Sharp 1.8 lít KS-COM191EV-WH
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



