| Model: | OLED77ZXPTA.ATV |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | LG |
| Xuất xứ sản phẩm: | Indonesia |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Tivi: | Tivi OLED |
| Kích thước màn hình: | 77 inch |
| Độ phân giải: | 8K |
| Tần số quét: | Refresh Rate 100 Hz |
| Bộ vi xử lí: | α9 AI 8K thế hệ thứ 3 |
| Smart Tivi: | Có |
| HDR: | Có |
| Công nghệ xử lí hình ảnh: | AI Picture Pro, OLED Motion, Cinema HDR, Image Enhacing on SQM |
| Góc nhìn: | Góc nhìn rộng Perfect Viewing Angle |
| Công nghệ âm thanh: | DOLBY ATMOS, AI Sound Pro, OLED Surround, Lọc thoại Clear Voice IV |
| Tổng công suất loa: | 60 W |
| Số lượng loa: | 4.2CH |
| Cổng WiFi: | 802.11ac |
| Cổng Internet (LAN): | Có |
| Cổng HDMI: | 4 (HDMI 2.1) |
| Cổng USB: | 3 Cổng |
| Chia sẻ thông minh: | Bluetooth 5.0 |
| Hệ điều hành - Giao diện: | webOS |
| Trình duyệt web: | Có |
| Điều khiển bằng cử chỉ: | Không |
| Tìm kiếm bằng giọng nói: | Có |
| Nhận diện khuôn mặt: | Không |
| Kích thước có chân đế: | 1717 x 1044 x 323 mm |
| Kích thước không chân đế: | 1717 x 984 x 32.2 mm |
| Khối lượng có chân đế: | 43.4 kg |
| Khối lượng không chân đế: | 42.6 kg |
Xem
11 hình
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình 77 inch mang cả thế giới hình ảnh vào nhà bạn
- Chất lượng hình ảnh 8K OLED tạo trải nghiệm xem mới mẻ
- Điểm ảnh OLED tự phát sáng mang tới trải nghiệm xem độc đáo
- Nâng cấp AI 8K cho phép thưởng thức văn bản, hình ảnh rõ ràng
- Bộ xử lý thông minh AI 8K, giúp hình ảnh sắc net
- AI ThinQ nền tảng trí thông minh nhân tạo, dễ dàng sử dụng
Smart Tivi OLED LG 8K 77 inch OLED77ZXPTA
Danh sách so sánh đã đầy!
| Model: | OLED77ZXPTA.ATV |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | LG |
| Xuất xứ sản phẩm: | Indonesia |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Tivi: | Tivi OLED |
| Kích thước màn hình: | 77 inch |
| Độ phân giải: | 8K |
| Tần số quét: | Refresh Rate 100 Hz |
Thông số kỹ thuật Smart Tivi OLED LG 8K 77 inch OLED77ZXPTA
Thiết kế sang trọng, đường viền đen mỏng nhẹ, tạo nên một tác phẩm nghệ thuật trong phòng khách
Smart Tivi OLED LG 8K 77 inch OLED77ZXPTA như một tác phẩm nghệ thuật, sỡ hữu kiểu dáng gọn gàng cùng khung viền đen mạnh mẽ, mang đến sự thanh lịch và sang trọng cho không gian phòng khách nhà bạn. Đồng thời, với chân đế thiết kế chắc chắn giúp tivi đứng vững trên mọi bề mặt, tạo điểm nên nhấn cho không gian. Với kích thước 77 inch phù hợp trưng bày ở không gian phòng khách hay phòng họp.

Điểm ảnh LG OLED tự phát sáng
Smart Tivi OLED LG 8K 77 inch OLED77ZXPTA trang bị công nghệ điểm ảnh tự phát sáng, mang lại trải nghiệm tuyệt vời nhất hiện nay. Cùng với hơn 100 triệu điểm ảnh phụ tự phát sáng trên màn hình cực lớn, cho phép hiển thị hình ảnh có màu đen sâu nhất, màu sắc phong phú nhất cũng như chất lượng hình ảnh chân thực nhất.

Xem nội dung rực rỡ hơn ở độ phân giải 8K


Bộ xử lý AI α9
Thưởng thức hình ảnh và âm thanh chuyên nghiệp


ThinQ AI
FILMMAKER MODE™


Giải trí không giới hạn
Mang cả rạp phim vào nhà với tivi OLED LG
Bên cạnh việc trình làng những mẫu tivi OLED hiện đại, cùng thiết kế siêu mỏng và tính năng mới mẻ, LG cũng giới thiệu đến người dùng 2 công nghệ Dolby Atmos và Dolby Vision được tích hợp trên dòng tivi cao cấp OLED W7T.
Để biết thêm nhiều tin tức công nghệ và mua Tivi LG chính hãng hay truy cập website Nguyễn Kim ngay!
Tham khảo thêm: Mang cả rạp phim vào nhà với tivi OLED LG
CHÚNG TÔI LUÔN SẴN SÀNG
ĐỂ GIÚP ĐỠ BẠN













