| Model: | UA78JS9500KXXV |
| Màu sắc: | Xám |
| Nhà sản xuất: | Samsung |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Kích thước màn hình: | 78 inch |
| Độ phân giải: | 4K (UHD) |
| Tần số quét: | 1200 Hz |
| Smart Tivi: | Có |
| Tivi 3D: | Có |
| Tivi màn hình cong: | Có |
| Công nghệ xử lí hình ảnh: | UHD Upscaling, Auto Depth Enhancer, Nano Crystal Color |
| Góc nhìn: | 178°(Phải/Trái), 178°(Lên/Xuống) |
| Công nghệ âm thanh: | DTS Studio Sound and Premium Sound 5.1, Dolby MS11 |
| Tổng công suất loa: | 60W |
| Số lượng loa: | 4 |
| Cổng WiFi: | Có, Tích hợp |
| Cổng Internet (LAN): | Có |
| Cổng HDMI: | Có |
| Cổng USB: | Có |
| Điều khiển bằng cử chỉ: | Có (Cần trang bị camera của hãng) |
| Tìm kiếm bằng giọng nói: | Có (Tiếng Anh) |
| Nhận diện khuôn mặt: | Có |
| Khoảng cách ngồi xem: | 4 - 7 mét |
Xem
7 hình
Đặc điểm nổi bật
- Tivi 4K SUHD cong, 3D, 78"
- Độ phân giải: UHD 4K (3840*2160)
- Tần số quét: CMR 1200Hz
- Kết nối: HDMI, USB, Ethernet...
- Bảo hành: 24 tháng
TIVI LED SAMSUNG UA78JS9500KXXV
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Tivi với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | UA78JS9500KXXV |
| Màu sắc: | Xám |
| Nhà sản xuất: | Samsung |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Kích thước màn hình: | 78 inch |
| Độ phân giải: | 4K (UHD) |
| Tần số quét: | 1200 Hz |
| Smart Tivi: | Có |
✕
Thông số kỹ thuật TIVI LED SAMSUNG UA78JS9500KXXV
Đường cong bắt mắt

Không hạn chế góc nhìn

Trải nghiệm không gian rạp chiếu


Phiên bản smartphone cực to
Màu sắc rực rỡ


Bộ xử lý nhanh
Xem phim 3D chủ động hơn


Hình ảnh sắc nét
Xem thêm các tính năng
Xem thêm các tính năng
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về TIVI LED SAMSUNG UA78JS9500KXXV
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về TIVI LED SAMSUNG UA78JS9500KXXV
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



