| Model: | SAMSUNG UA88JS9500KXXV |
| Màu sắc: | Xám |
| Nhà sản xuất: | Samsung |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Kích thước màn hình: | 88 inch |
| Độ phân giải: | 4K (UHD) |
| Tần số quét: | 1200 Hz |
| Smart Tivi: | Có |
| Tivi 3D: | Có |
| Tivi màn hình cong: | Có |
| Công nghệ xử lí hình ảnh: | UHD Upscaling, Auto Depth Enhancer, Nano Crystal Color |
| Góc nhìn: | 178°(Phải/Trái), 178°(Lên/Xuống) |
| Công nghệ âm thanh: | DTS Studio Sound and Premium Sound 5.1, Dolby MS11 |
| Tổng công suất loa: | 60W |
| Số lượng loa: | 4 |
| Cổng WiFi: | Có, Tích hợp |
| Cổng Internet (LAN): | Có |
| Cổng HDMI: | Có |
| Cổng USB: | Có |
| Điều khiển bằng cử chỉ: | Có (Cần trang bị camera của hãng) |
| Tìm kiếm bằng giọng nói: | Có (Tiếng Anh) |
| Nhận diện khuôn mặt: | Có |
| Khoảng cách ngồi xem: | 4 - 7 mét |
Xem
7 hình
Đặc điểm nổi bật
- Tivi 4K SUHD cong, 3D, 88"
- Độ phân giải: UHD 4K (3840*2160)
- Tần số quét: CMR 1200Hz
- Kết nối: HDMI, USB, Ethernet...
- Bảo hành: 24 tháng
TIVI LED SAMSUNG UA88JS9500KXXV
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Tivi với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | SAMSUNG UA88JS9500KXXV |
| Màu sắc: | Xám |
| Nhà sản xuất: | Samsung |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Kích thước màn hình: | 88 inch |
| Độ phân giải: | 4K (UHD) |
| Tần số quét: | 1200 Hz |
| Smart Tivi: | Có |
✕
Thông số kỹ thuật TIVI LED SAMSUNG UA88JS9500KXXV
Thu hút mọi ánh nhìn

Hệ điều hành Tizen
Tái tạo màu chuyên nghiệp


Chia sẻ nội dung dễ dàng
Góc nhìn rộng

Xem thêm các tính năng
Xem thêm các tính năng
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về TIVI LED SAMSUNG UA88JS9500KXXV
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về TIVI LED SAMSUNG UA88JS9500KXXV
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



