| Model: | QA49Q6FNAKXXV |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Samsung |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Tivi: | Tivi QLED |
| Kích thước màn hình: | 49 inch |
| Độ phân giải: | 4K (UHD) |
| Smart Tivi: | Có |
| Công nghệ xử lí hình ảnh: | Q Engine |
| Công nghệ âm thanh: | Dolby Digital Plus |
| Tổng công suất loa: | 40W |
| Số lượng loa: | 2.1CH |
| Cổng WiFi: | Có |
| Cổng Internet (LAN): | Có |
| Cổng HDMI: | 4 |
| Cổng Optical: | Có (audio out) |
| Cổng AV in (Composite / Component): | Có |
| Cổng USB: | 2 |
| Trình duyệt web: | Có |
| Tìm kiếm bằng giọng nói: | Có (Tiếng Anh) |
| Kích thước có chân đế: | 1091.6 x 703.3 x 247.7 mm |
| Kích thước không chân đế: | 1091.6 x 634.6 x 54.9 mm |
| Khối lượng có chân đế: | 13.9 kg |
| Khối lượng không chân đế: | 13.4 kg |
Hình 360°
Đặc điểm nổi bật
- Tivi UHD 49 inches
- Độ phân giải: UHD
- Chế độ One Remote
- Kết nối: 4 x HDMI, 2 x USB
- Bảo hành: 24 tháng
- Xuất xứ: Việt Nam
TIVI 49 INCH SAMSUNG QA49Q6FNAKXXV
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Tivi với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | QA49Q6FNAKXXV |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Samsung |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Tivi: | Tivi QLED |
| Kích thước màn hình: | 49 inch |
| Độ phân giải: | 4K (UHD) |
| Smart Tivi: | Có |
✕
Thông số kỹ thuật TIVI 49 INCH SAMSUNG QA49Q6FNAKXXV
Tỷ sắc thái màu của cuộc sống

Tương phản vượt trội


Bền bỉ dài lâu
Cỗ máy Q Engine mạnh mẽ


Tuyệt tác màn hình chờ
Thiết kế 360˚ không viền


Giải trí bất tận
Xem thêm các tính năng
Xem thêm các tính năng
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về TIVI 49 INCH SAMSUNG QA49Q6FNAKXXV
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về TIVI 49 INCH SAMSUNG QA49Q6FNAKXXV
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



