| Model: | VH 4099A3 |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Sanaky |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại tủ đông: | Tủ đông nằm |
| Dung tích sử dụng: | 305 lít |
| Số cửa tủ đông: | 2 cửa |
| Số ngăn tủ đông: | 1 ngăn đông |
| Công suất: | 80.9 |
| Nhiệt độ ngăn đông: | ≤-18°C |
| Loại gas: | R-600a |
| Làm lạnh nhanh: | Có |
| Tiết kiệm điện: | Inverter |
| Dàn lạnh: | Đồng |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 51 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 1329x620x845 mm |
Xem
6 hình
Đặc điểm nổi bật
- Công nghệ Inverter vận hành êm ái, tiết kiệm điện
- Dàn lạnh ống đồng làm lạnh thực phẩm nhanh chóng
- Thiết kế 1 ngăn và 2 cánh mở kiểu vali rất dễ sử dụng
- Sử dụng gas làm lạnh R600A thân thiện với môi trường
- Thiết kế 4 bánh lăn chịu lực thuận tiện cho việc di chuyển
- Lòng tủ đông Sanaky làm từ nhựa ABS dễ dàng vệ sinh chùi rửa
- Khóa an toàn tránh trường hợp mở tủ không mong muốn
- Nút điều khiển dễ dàng điều chỉnh nhiệt độ phù hợp
Tủ đông Sanaky Inverter 305 lít VH-4099A3
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Tủ Đông với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | VH 4099A3 |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Sanaky |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại tủ đông: | Tủ đông nằm |
| Dung tích sử dụng: | 305 lít |
| Số cửa tủ đông: | 2 cửa |
| Số ngăn tủ đông: | 1 ngăn đông |
Thông số kỹ thuật Tủ đông Sanaky Inverter 305 lít VH-4099A3
Tủ đông Sanaky Inverter 305 lít thiết kế sang trọng, hiện đại
Tủ đông Sanaky Inverter 305 lít VH-4099A3 có dung tích sử dụng 305 lít giúp bảo quản được 1 lượng thực phẩm vừa phải. Thiết kế sang trọng hiện đại với 1 ngăn đông và 2 cánh mở kiểu vali vừa tiện lợi vừa tránh thất thoát quá nhiều hơi lạnh khi mở tủ lấy đồ. Nhờ được trang bị công nghệ Inverter tiết kiệm điện, khả năng làm lạnh nhanh, chiếc tủ đông Sanaky này hứa hẹn sẽ đáp ứng tốt nhu cầu sử dụng của bạn.

Tủ đông Sanaky tiết kiệm điện năng với công nghệ Inverter
Tủ đông Sanaky Inverter 305 lít VH-4099A3 được trang bị công nghệ Inverter tiên tiến giúp tủ vận hành bền bỉ, êm ái, tăng khả năng làm lạnh hiệu quả mà vẫn tiết kiệm điện năng tiêu thụ lên đến 50% so với các dòng tủ thông thường. Sở hữu chiếc tủ đông Inverter này, các bà nội trợ sẽ giảm bớt nỗi lo về hóa đơn tiền điện mỗi tháng.

Tủ đông làm lạnh nhanh


Dễ dàng vệ sinh
Dễ dàng di chuyển


Giỏ đựng đồ tiện lợi
Gas thân thiện với môi trường

Tủ lạnh và tủ đông, đâu là thiết bị thuộc về gia đình bạn?
Đều có khả năng bảo quản thực phẩm vượt trội, tủ lạnh và tủ đông khiến không ít người dùng phân vân, không biết nên chọn thiết bị nào cho gia đình.
Sau đây Nguyễn Kim sẽ tư vấn giúp bạn so sánh tủ lạnh và tủ đông để bạn có sự lựa chọn phù hợp nhé!
Tham khảo thêm: TỦ LẠNH VÀ TỦ ĐÔNG, ĐÂU LÀ THIẾT BỊ THUỘC VỀ GIA ĐÌNH BẠN?
Đánh giá và nhận xét
Hỏi đáp bình luận
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



