| Model: | iPhone 8 Plus 64GB |
| Màu sắc: | Gold |
| Nhà sản xuất: | iPhone |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| RAM: | 3GB |
| Bộ nhớ trong: | 64GB |
| Hỗ trợ thẻ nhớ ngoài: | Không |
| Hệ điều hành: | iOS 11 |
| Chipset: | Apple A11 Bionic |
| Loại màn hình: | IPS |
| Kích thước màn hình: | 5.5 " |
| Độ phân giải màn hình: | 1080 x 1920 pixels |
| Camera trước: | 7 MP |
| Camera sau: | 12 MP (kép) |
| Đèn Flash: | Có |
| Mạng 3G: | Có |
| Mạng 4G: | Có |
| Loại SIM: | Nano SIM |
| Số khe SIM: | 1 SIM |
| WIFI: | 802.11ac |
| Bluetooth: | Bluetooth 5.0 |
| GPS: | Có |
| Kích thước sản phẩm: | 158.4 x 78.1 x 7.5 mm |
Hình 360°
Đặc điểm nổi bật
- Thiết kế hiện đại sang trọng thu hút mọi ánh nhìn
- Hệ thống camera kép 12MP bắt trọn mọi khoảnh khắc
- Khả năng quay video chất lượng 4K sắc nét tuyệt đẹp
- Chip A11 Bionic mạnh mẽ cho trải nghiệm mượt mà, ổn định
- Thoải mái lưu trữ với bộ nhớ trong dung lượng 128GB
- Touch ID mở khóa nhanh chóng và an toàn bảo mật
- Khả năng chống nước ở độ sâu 1m trong vòng 30 phút
- Tích hợp sạc không dây, hỗ trợ sạc nhanh
iPhone 8 plus 64GB gold
5.0
Có 2 Đánh giá Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Điện Thoại với Nguyễn Kim?
Hàng chính hãng
24/7 Deal sốc, giá tốt
Trả góp 0%
Miễn phí vận chuyển
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | iPhone 8 Plus 64GB |
| Màu sắc: | Gold |
| Nhà sản xuất: | iPhone |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| RAM: | 3GB |
| Bộ nhớ trong: | 64GB |
| Hỗ trợ thẻ nhớ ngoài: | Không |
| Hệ điều hành: | iOS 11 |
| Chipset: | Apple A11 Bionic |
✕
Thông số kỹ thuật iPhone 8 plus 64GB gold
Thiết kế đẳng cấp, sang trọng

Màn hình 5.5 inch cực nét

Công nghệ sạc không dây lần đầu tiên xuất hiện trên iPhone


Hiệu năng cải tiến mạnh mẽ
Hệ thống camera chụp ảnh đẹp ấn tượng


Loa âm thanh chất lượng hoàn hảo
Kháng nước, bụi cao cấp

Xem thêm các tính năng
Xem thêm các tính năng
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về iPhone 8 plus 64GB gold
Điện thoại iPhone 8 plus 64GB gold có kích thước lên đến 5.5 inch kết hợp với màu vàng đồng sang trọng là sự lựa chọn của những người dùng hiện đại. Điện thoại được trang bị nhiều công nghệ hiện đại nhất như chip A11 siêu mạnh mẽ, hệ điều hành IOS 11 mang đến những trải nghiệm mượt mà, dung lượng pin siêu khủng, chống nước chuẩn quốc tế,.... Đặc biệt nhất là cụm camera kép mang đến cho bạn những bức ảnh tuyệt đẹp từ nhiều góc độ chụp khác nhau và công nghệ sạc không dây. Đây có lẽ là chiếc điện thoại mà khối người đang mong muốn sở hữu nó.
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về iPhone 8 plus 64GB gold
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



