| Model: | NH.QFHSV.001 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Acer |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2022 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| CPU: | Intel Core i5 |
| Loại CPU: | 12500H |
| Tốc độ CPU: | 2.5 GHz |
| Bộ nhớ đệm: | 18 MB Intel® Smart Cache |
| Tốc độ CPU tối đa: | 4.5 GHz |
| Loại RAM: | DDR4 |
| Dung lượng RAM: | 8 GB |
| Tốc độ Bus RAM: | 3200 MHz |
| Loại ổ đĩa cứng: | SSD |
| Dung lượng ổ cứng: | 512 GB |
| Tích hợp đĩa quang: | Không |
| Bộ xử lý đồ họa: | NVIDIA® GeForce RTX™ 3050 with 4GB of dedicated GDDR6 VRAM |
| Loại màn hình: | IPS 144Hz SlimBezel |
| Kích thước màn hình: | 15.6 inch |
| Độ phân giải màn hình: | Full HD (1920 x 1080) |
| Màn hình cảm ứng: | Không |
| Công nghệ âm thanh: | DTS® X:Ultra Audio, Acer TrueHarmony technology |
| Chuẩn WiFi: | Wi-Fi 6, Bluetooth® 5.1 |
| Chuẩn LAN: | 1 x Ethernet (RJ-45) port |
| Cổng USB: | 1 x USB Type-C, 1 x USB 3.2 Gen 2 port featuring power-off USB charging, 1 USB 3.2 Gen 2 port, 1 x USB 3.2 Gen 1 port |
| Cổng HDMI: | 1 x HDMI®2.1 port with HDCP support |
| Khe đọc thẻ nhớ: | Không |
| Kết nối khác laptop: | 1 x 3.5 mm headphone/speaker jack, supporting headsets with built-in microphone |
| Camera: | HD webcam |
| Chất liệu vỏ: | Vỏ nhựa |
| Tính năng mở rộng: | Bàn phím số, Đèn bàn phím RGB 4 zone |
| HĐH kèm theo máy: | Windows 11 Home |
| Loại Pin Laptop : | 57.5 Wh 4-cell Li-ion battery |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 2.5 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 360.4 x 271.09 x 25.9 mm |
Xem
10 hình
Đặc điểm nổi bật
- Laptop có bộ vi xử lý Intel Core i5-12500H giúp xử lý tốt công việc, chơi game giải trí
- RAM 8GB DDR4 giúp laptop đa nhiệm mượt mà, ổn định, hạn chế giật lag
- Ổ cứng SSD 512GB giúp khởi động máy nhanh, không gian lưu trữ tốt
- Màn hình 15.6'' FHD cho trải nghiệm hình ảnh sắc nét, màu sắc chân thực
- Trải nghiệm âm thanh to, rõ sống động với công nghệ Acer TrueHarmony
Laptop Acer Nitro 5 AN515-58-52SP i5-12500H/8GB/512GB/Win11 (NH.QFHSV.001)
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Laptop với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | NH.QFHSV.001 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Acer |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2022 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| CPU: | Intel Core i5 |
| Loại CPU: | 12500H |
| Tốc độ CPU: | 2.5 GHz |
Thông số kỹ thuật Laptop Acer Nitro 5 AN515-58-52SP i5-12500H/8GB/512GB/Win11 (NH.QFHSV.001)
Laptop Gaming Acer Nitro 5 trng bị CPU Intel Core i5 Gen 12 "chiến" mượt các tựa game
Laptop Acer Nitro 5 AN515-58-52SP i5-12500H/8GB/512GB/Win11 (NH.QFHSV.001) là dòng laptop gaming với thiết kế cá tính bên ngoài, bên trong mang hiệu năng mạnh mẽ nhờ trang bị bộ vi xử lý Intel Core i5 có tốc độ xung nhịp tối đa 4.5 GHz, kết hợp cùng trang bị card đồ họa rời NVIDIA GeForce RTX 3050 4GB giữ nhiệm vụ xử lý các tác vụ liên quan đến đồ họa để tăng hiệu suất chơi game.
Do đó, máy tính này là lựa chọn đáng cân nhắc cho các game thủ muốn chơi mượt các tựa game với hình ảnh hiển thị đẹp đắm chìm. Bên cạnh đó, laptop gaming này mạnh mẽ nên xử lý mượt các ứng dụng học tập và văn phòng như Word, Excel, Powerpoint... và cả các công cụ thiết kế cơ bản như Photoshop, Illustrator, Premiere, v.v.

Mặt lưng sáng tạo chuẩn chất gaming


Màn hình hiển thị sắc nét, khung hình mượt mà
RAM DDR4 8GB, ổ cứng SSD 512GB


Card rời nâng cao hiệu xuất chơi game, xử lý tốt các ứng dụng biên tập
Bàn phím có đèn nền chuyển màu 4 vùng


Dễ dàng truyền nhận dữ liệu
Khám phá ưu - nhược điểm dòng laptop gaming và gợi ý các dòng laptop gaming đáng mua nhất
Hiện nay, nhu cầu chơi game giải trí sau những giờ học, giờ làm căng thẳng ngày càng tăng cao. Kéo theo đó, laptop gaming cũng ngày càng trở nên phổ biến và được nhiều người tìm mua để nâng cao trải nghiệm chơi game. Vậy laptop gaming là gì và khác gì với laptop thường? Đọc ngay bài viết của Nguyễn Kim để biết thông tin chi tiết về laptop gaming nhé!
Tham khảo thêm: Laptop gaming là gì? Những dòng laptop gaming đáng mua nhất hiện nay
Đánh giá và nhận xét
Hỏi đáp bình luận
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



