| Model: | N5I5530W1-Silver |
| Màu sắc: | Bạc |
| Nhà sản xuất: | Dell |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| CPU: | Intel Core i5 |
| Loại CPU: | 1334U |
| Tốc độ CPU: | 1.30 GHz |
| Tốc độ CPU tối đa: | 4.60 GHz |
| Loại RAM: | DDR4 |
| Dung lượng RAM: | 16GB |
| Số khe RAM: | 2 (đã sử dụng) |
| Tốc độ Bus RAM: | 2666 MHz |
| Loại ổ đĩa cứng: | SSD |
| Dung lượng ổ cứng: | 512GB |
| Tích hợp đĩa quang: | Không có |
| Loại đĩa quang: | Không có |
| Bộ xử lý đồ họa: | Intel Iris Xe Graphics |
| Loại màn hình: | Anti-Glare, LED Backlit, Narrow Border Display, WVA |
| Kích thước màn hình: | 15.6 inch |
| Độ phân giải màn hình: | Full HD (1920 x 1080) |
| Tần số quét màn hình: | 120Hz |
| Màn hình cảm ứng: | Không |
| Chuẩn âm thanh: | Realtek ALC3204, Realtek ALC3254 |
| Chuẩn WiFi: | Wi-Fi 6 (Wi-Fi 802.11ax) |
| Bluetooth: | 5,3 |
| Chuẩn LAN: | Không |
| Cổng USB: | 1 x USB 3.2 Gen 1; 1 x USB 2.0; 1x USB 3.2 Gen 1 Type-C; 1x universal audio port |
| Cổng HDMI: | 1x HDMI 1.4 |
| Khe đọc thẻ nhớ: | SD card |
| Camera: | HD RGB camera |
| Chất liệu vỏ: | Nhựa |
| Tính năng mở rộng: | Không |
| HĐH kèm theo máy: | Windows 11 Home, Single Langua ge English + Microsoft Office Home 2024 + M icrosoft 365 Basic 1 year subs cription |
| Loại Pin Laptop : | 3-Cell Battery, 41WHr |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 1.66 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 358 x 235 x 19 mm |
Xem
8 hình
Đặc điểm nổi bật
- Laptop Dell Inspiron CPU Intel Core i5 hiệu năng ổn định, xử lý tốt tác vụ văn phòng
- Hiển thị hình ảnh đẹp mắt trên màn hình lớn tới 15.6 inch, độ phân giải Full HD
- Tần số quét màn hình tới 120Hz cho chuyển động khung hình mượt mà
- RAM 16GB chuẩn DDR4 cho phép máy chạy mượt nhiều Tab cùng một lúc
- Ổ cứng SSD 512GB mở ra không gian lưu trữ rộng lớn, khởi động máy nhanh
- Bộ xử lý đồ họa Intel Iris Xe Graphics kết xuất hình ảnh đồ họa đẹp mắt
- Dễ dàng truyền nhận dữ liệu với trang bị nhiều cổng kết nối thông dụng
Laptop Dell Inspiron 15 3530 i5-1334U/16GB/512GB/Win11 (N5I5530W1)
5.0
Có 1 Đánh giá Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Laptop với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | N5I5530W1-Silver |
| Màu sắc: | Bạc |
| Nhà sản xuất: | Dell |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| CPU: | Intel Core i5 |
| Loại CPU: | 1334U |
| Tốc độ CPU: | 1.30 GHz |
✕
Thông số kỹ thuật Laptop Dell Inspiron 15 3530 i5-1334U/16GB/512GB/Win11 (N5I5530W1)
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về Laptop Dell Inspiron 15 3530 i5-1334U/16GB/512GB/Win11 (N5I5530W1)
Sản phẩm rất tốt, tôi rất hài lòng!
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Laptop Dell Inspiron 15 3530 i5-1334U/16GB/512GB/Win11 (N5I5530W1)
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



