| Model: | SWH 30H M-14 ESA SLIM 833057 |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Atlantic |
| Xuất xứ sản phẩm: | Thái Lan |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | Lòng bình: 5 năm, linh kiện: 2 năm |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Làm nóng gián tiếp |
| Bơm trợ lực: | Không |
| Dung tích: | 30 Lít |
| Công suất máy nước nóng: | 2.5kW |
| Nhiệt độ: | 75°C |
| Thời gian làm nóng: | 20 phút |
| Chế độ vòi sen: | Không |
| Nút điều khiển: | Không |
| Chế độ an toàn: | Có |
| Màn hình hiển thị: | Không |
| Tiện ích khác: | Không |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 15.61 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 290 x 286 x 835 mm |
Đặc điểm nổi bật
- Điện trở đồng nhập khẩu Ai Cập dẫn điện tốt, làm nóng nhanh và tuổi thọ cao
- Đèn LED hiển thị thông báo nước nóng đã sẵn sàng để sử dụng
- Trang bị van an toàn bảo vệ lòng bình quá áp, sản xuất tại Châu Âu
- Hệ thống PRCD chống giật, cảm biến chống quá nhiệt & chống cháy đảm bảo an toàn
- Thanh Mg mật độ cao bảo vệ tốt lòng bình, lòng bình công nghệ tráng men kim cương
- Lòng bình làm bằng thép Nhật, hàn chồng mí bằng công nghệ hàng không
- Vỏ máy đạt chuẩn kháng nước IP24, bảo vệ tốt linh kiện bên trong máy
- Hàng nhập khẩu Thái Lan, bảo hành linh kiện 2 năm và lòng bình lên đến 5 năm
- Công nghệ làm nóng gián tiếp, công suất 2.5kW làm nóng nhanh chỉ trong 20 phút
- Máy nước nóng Atlantic thiết kế thân máy nhỏ gọn, tiết kiệm diện tích lắp đặt
Máy nước nóng gián tiếp Atlantic 30 lít SWH 30H M-14 ESA SLIM 833057
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Máy Nước Nóng với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | SWH 30H M-14 ESA SLIM 833057 |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Atlantic |
| Xuất xứ sản phẩm: | Thái Lan |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | Lòng bình: 5 năm, linh kiện: 2 năm |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Làm nóng gián tiếp |
| Bơm trợ lực: | Không |
| Dung tích: | 30 Lít |
Thông số kỹ thuật Máy nước nóng gián tiếp Atlantic 30 lít SWH 30H M-14 ESA SLIM 833057
Máy nước nóng gián tiếp 30L làm nóng nhanh, nhỏ gọn tiết kiệm diện tích lắp đặt
Máy nước nóng gián tiếp Atlantic 30 lít SWH 30H M-14 ESA SLIM 833057 là máy nước nóng công nghệ gián tiếp nhưng có khả năng làm nóng nhanh chóng chỉ trong vòng 20 phút để bạn nhanh chóng tận hưởng làn nước ấm, tắm thư giãn sau ngày dài làm việc. Dung tích bình chứa 30L đủ để dự trữ và cung cấp nước nóng liên tục cho gia đình. Máy tối ưu các chi tiết mang đến thiết kế nhỏ gọn nhưng hết mực sang trọng để phù hợp với bất cứ kiểu phòng tắm nào, kể cả phòng tắm nhỏ hẹp.

Có đèn LED hiển thị thông báo nước nóng đã sẵn sàng để sử dụng
Máy nước nóng gián tiếp Atlantic 30 lít SWH 30H M-14 ESA SLIM 833057 còn tiện lợi và an toàn ở chỗ có thiết kế đèn LED hình giọt nước để hiển thị thông báo nước nóng đã sẵn sàng để sử dụng. Từ đó, bạn dễ dàng biết khi nào nước nóng đã sẵn sàng để bạn có thể tắm thư giãn.

Hệ thống PRCD chống giật, cảm biến chống quá nhiệt & chống cháy đảm bảo an toàn
Máy có cảm biến chống quá nhiệt & chống cháy theo dõi nhiệt độ và phát hiện các dấu hiệu bất thường, chẳng hạn như nhiệt độ vượt ngưỡng an toàn hoặc có nguy cơ cháy. Khi phát hiện, cảm biến sẽ kích hoạt cảnh báo hoặc ngắt nguồn điện để ngăn ngừa hư hại và đảm bảo an toàn cho người dùng và thiết bị.


Điện trở đồng nhập khẩu Ai Cập dẫn điện tốt, làm nóng nhanh
Chống nước, chống bụi chuẩn IP24


Lòng bình công nghệ tráng men kim cương
Có nên tắt nguồn máy nước nóng sau khi sử dụng?
Máy nước nóng ngày càng được nhiều gia đình ưa chuộng vì sự tiện lợi mà nó mang lại. Nhưng nhiều người thắc mắc rằng, các thành viên trong gia đình thay phiên nhau sử dụng, vậy có cần mỗi lần sử dụng xong phải tắt nguồn không? Tắt nguồn nhiều lần máy có dễ hư hỏng không?
Để biết thêm nhiều tin tức và mua máy nước nóng Ariston chính hãng hãy truy cập website Nguyễn Kim ngay
Tham khảo thêm: CÓ NÊN TẮT NGUỒN MÁY NƯỚC NÓNG SAU KHI SỬ DỤNG?
Đánh giá và nhận xét
Hỏi đáp bình luận
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



