| Model: | 7G3981 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Dell |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| CPU: | I5-1135G7 |
| Tốc độ CPU: | 2.40 GHz |
| Tốc độ CPU tối đa: | Turbo Boost 4.2 GHz |
| Loại RAM: | DDR4 |
| Dung lượng RAM: | 8 |
| Tốc độ Bus RAM: | 3200 MHz |
| Loại ổ đĩa cứng: | SSD |
| Dung lượng ổ cứng: | 256GB |
| Chipset card đồ họa: | Intel® Iris® Xe Graphics |
| Kích thước màn hình: | 15.6 |
| Độ phân giải màn hình: | Full HD (1920 x 1080) |
| Công nghệ âm thanh: | Realtek High Definition Audio |
| Chuẩn WiFi: | Wi-Fi 802.11 a/b/g/n/ac, Bluetooth v5.0 |
| Chuẩn LAN: | LAN (RJ45) |
| Cổng USB: | 2 x USB 3.1, USB 2.0 |
| Cổng HDMI: | HDMI 1.4 |
| Khe đọc thẻ nhớ: | SD |
| HĐH kèm theo máy: | Windows 10 Home SL |
| Loại Pin Laptop : | PIN liền, 3-cell Li-ion, 42 Wh |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 1.98 kg |
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình 15.6 inch Full HD hiển thị hình ảnh sắc nét, màu sắc chân thực
- Công nghệ WVA cho góc nhìn rộng, tối ưu trải nghiệm xem từ nhiều góc nhìn
- CPU i5-1135G7, 8GB RAM cho hiệu năng mạnh mẽ, khả năng đa nhiệm tốt
- Ổ cứng SSD 256GB cho tốc độ phản hồi, mở máy và ứng dụng nhanh chóng
- Bàn phím có khoảng cách phím hợp lý, độ nảy tốt, thao tác gõ nhanh, thoải mái
- Laptop trang bị các cổng kết nối phổ biến: 2 x USB 3.2, HDMI, USB 2.0,...
Laptop Dell Vostro 15 3500 i5-1135G7 15.6 inch 7G3981
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Laptop với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | 7G3981 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Dell |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| CPU: | I5-1135G7 |
| Tốc độ CPU: | 2.40 GHz |
| Tốc độ CPU tối đa: | Turbo Boost 4.2 GHz |
| Loại RAM: | DDR4 |
Thông số kỹ thuật Laptop Dell Vostro 15 3500 i5-1135G7 15.6 inch 7G3981
Hiệu năng mạnh mẽ, tác vụ nhanh chóng mượt mà
Laptop Dell Vostro 15 3500 i5-1135G7 15.6 inch 7G3981 trang bị bộ vi xử lý i5-1135G7 cùng 8GB RAM mang đến hiệu năng mạnh mẽ cho bạn sẽ giải quyết công việc dễ dàng nhanh chóng và khả năng đa nhiệm tốt. Bạn có thể thực hiện từ các tác vụ văn phòng nhẹ nhàng cho tới các tác vụ nâng cao như Photoshop hay AI. Không chỉ vậy, con chip này còn giúp laptop ít tiêu hao năng lượng hơn giúp kéo dài thời gian sử dụng cho một lần sạc. Dell Vostro 3500 i5 (7G3981) sẽ là lựa chọn tuyệt vời cho bạn khi đang tìm một chiếc laptop học tập - văn phòng nhưng lại có hiệu năng cực kỳ mạnh mẽ.

Màn hình 15.6'' Full HD hiển thị hình ảnh sắc nét
Laptop Dell Vostro 15 3500 i5-1135G7 15.6 inch 7G3981 sở hữu màn hình rộng 15.6 inch độ phân giải Full HD hiển thị hình ảnh sắc nét mang tới cho bạn những hình ảnh tươi sáng, màu sắc sống động và độ nét cao, giúp cho công việc cũng như giải trí của bạn trở nên trực quan hơn. Màn hình còn sử dụng công nghệ LED Backlit ít tiêu thụ điện năng hơn so với các loại màn hình khác giúp tiết kiệm pin hiệu quả, kéo dài thời gian làm việc cho một lần sạc.

Dell Vostro 3500 sở hữu công nghệ chống chói Anti Glare


Ổ cứng SSD 256GB cho tốc độ phản hồi nhanh
Âm thanh sống động, khuếch đại khi chơi game


Cổng nết nối thông dụng
Gõ phím nhanh và thoải mái

Bạn cần biết điều này trước khi nâng cấp RAM laptop
Nếu chiếc laptop của bạn đã quá ì ạch, trải nghiệm kém mượt mà thì có lẽ đã đến lúc nên nâng cấp RAM cho thiết bị của bạn rồi đấy! Việc nâng cấp RAM laptop được thực hiện khá phức tạp nên bạn cần tìm hiểu thật kỹ khi có quyết định này. Trong bài viết hôm nay, Nguyễn Kim sẽ hướng dẫn bạn từng bước nâng RAM laptop chuẩn xác nhất.
Tham khảo thêm: MUỐN NÂNG CẤP RAM LAPTOP BẠN CẦN BIẾT NHỮNG ĐIỀU NÀY
Đánh giá và nhận xét
Hỏi đáp bình luận
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



